Tumeondokewa na mwana jf mwingine. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumeondokewa na mwana jf mwingine.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bucho, Jan 18, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Wana jamii tumeondokewa na mwanajamii mwenzetu jana kwa ajali mwanza. Juzi Alikuwa akiendesha gari galfa bastola aliyokuwa nayo kiunoni ikalipuka ikampiga tumboni .anafanyanya kazi T.r.a musoma lakini ana makazi mwanza . Nyumbani hasa ni Arusha kwa ngulelo. Sijajua alikuwa anatumia username gani lakini ni mwanachama wa jamii forum. Jina lake ni Godson mollel . Ni binamu yangu . R.i.p bro.

    Uptodates
    KWA WANA JF WA ARUSHA BRANCH WANAOPENDA KUMWAGA MWANA JF MWENZETU, MAREHEMU ATAAGWA LEO NA IBADA ITAFANYIKA KANISA LA KIMANDOLU KUANZIA SAA 5 ASUBUHI NA BADAE MAZISHI YATAFANYIKA MAKABURI YA FAMILIA NYUMBANI KWAO MAENEO YA NGULELO.
    BWANA AMETOA BWANA AMETWA !
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    poleni sana kwa msiba..
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    pole sana kwa msiba bucho
    RIP Mollel!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Duh! R.I.P
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mods cheki hilo jina ndo tutoe mi RIP kama kweli...
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    poleni sana wakuu,sasa ina maana anatembea na bastola risasi zikiwa chemba kabisa??kumbe mwanza balaa
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,001
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Poleni sana, Shehena yenu ya JF t-shirts za kuvaa msibani mshaagiza?
     
  8. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,290
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    R.I.P Godson!
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh!! mi naogopa jamani!!! RIP GODSON
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Poleni sana
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,317
    Likes Received: 4,722
    Trophy Points: 280
    RIP Molled,
    Watu acha masihara
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sorry alituma ID gani? poleni wa msiba
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Aisee. . .
    RIP GM. . . Poleni sana kwa msiba Bucho.
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    alisahau kulock ndo maana ikafetuka . Na alikuwa akiendesha gari kwa hyo ikapiga maeneo ya tumboni.
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,353
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    poleni sana
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,255
    Likes Received: 7,077
    Trophy Points: 280
    Poleni sana Wapendwa
     
  17. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Ni kijana mdogo sana ana miaka 32 tu . Mnaweza mkamcheki kwa facebook kupitia jina hilo hapo. Username yake hakutaka kuniambia ila ni mwanachama hai wa jf nina uhakika asilimia 100.
     
  18. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Poleni sana
    RIP Godson Mollel
     
  19. i

    ivy blue carter Senior Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mungu ailaze roho yake mahali pema peponi amina.
    pole sana kaka.
     
  20. salito

    salito JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,163
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    dah supatol molel ni shemeji yangu...nilisikia kuhusu kulipukiwa na risasi kiunoni,na mara ya mwisho alikuja dar wiki iliyopita nikaenda kumpokea, kumbe lile ndio lilikuwa jicho la buriani,dah ni msiba mkubwa sana na imeniuma kupita kiasi angalau nisifute movie alizonipa alipokuja dar hii mara ya mwisho ili nibaki na kumbukumbu ya milele....dah ulale pema molel..
     
Loading...