Tully ni nani CRDB? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tully ni nani CRDB?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mdondoaji, Apr 15, 2011.

  1. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikiona thread nyingi huyu dada akiwa anakuwa refer pale CRDB ni nani?
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kamuulize Kimei
     
  3. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkurugenzi wa masoko
     
  4. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Natumaini umeishamfahamu kazi kwako
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,198
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Esta Tully mwambapa ni mtoto wa hayati brig.gen. Mstaafu Mwambapa,currently ni Marketing Manager wa CRDB bank
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nyumba ndogo ya Kimei pale CRDB, ndo maisha hayo maana ni mafupi pia.

    Aliolewa na jamaa mmoja anaitwa Toni Msilikari lakini waliachana baada ya kuwa wamezaa mtoto mmoja. Walioana baada ya Tully kumaliza chuo kikuu
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ...The right Person! Kuna mtu anaweza kuwa na email yake tafadhali JF?

     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Nadhani una Shida nae ya kikazi so chukua contacts za Ofisi

    Tel: 022 2 112 113, Fax 022 2 112 113
    dmr@crdbbank.com
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Baba ubaya umeipata wapi hiyo contact mkuu,.....
     
  10. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama director wa marketing tunamuomba atusikilize malalamiko yetu kuhusu wafanyakazi wake wa CRDB na huduma zao. Inaonekana CRDB customer services zinashuka she is the right person kushughulikia hilo jambo kwani CRDB ni benki ya siku nyingi ila naona inatusikitisha siku hizi.
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo sasa yuko single? Na je kuna ukweli katika haya unayosema kwani kama kuna kamati ya maadili basi Kimei atakuwa matatani kwa kuwa na personal relationship na one of his directors in the company (conflict of interest). CRDB hawana shareholders???
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    duuu hili litakumba wengi!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Masa kweli wataondoka wengi ni kwakuwa sheria za kazi bongo hazifuatwi ipaswavyo
     
  14. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kimei alinyang'anywa na JK na ndio kisa cha Kimei kuukosaa u Gavana
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    JK yupi....Juma Kaseja?
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hana relation na Kimey, Kimey ni shemeji yake.
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rev za Loliondo?vipi nilisikia ulipata ajira huko?
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Karibu Loliondo!
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tangu mwaka 1947 wafanyakazi wake bado tu hawajapata ujuzi wa kuhudumia wateja!
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa bongo watakwambia issue za u.hawara ni personal, haziwezi ku-conflict chochote labda kukurusha roho tu.
     
Loading...