Tulioacha kunywa pombe 2019 tukutane hapa

Tulioacha kunywa pombe 2019 tukutane hapa

Kwanini mkuu? Wine naona kama utakua hujaacha pombe maana ile ni kali...inatakiwa uwe na kabia kamoja au tuwili vya kutuliza alosto...

Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu wine sio kali kama dompo, labda umefananisha na whisky bia inabidi labda unywe zile laini kama tursker au bia za lite
 
hahahahahaahahaah wazeee wa nax (banana) hii pombe zamani ilikuwa kali sana yani kwanza kuifungua ni shida. ukigonga zako 3 basi wewe jembe maana kila unavyo zidi kupigwa na jua ndo inapanda
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mzee baba hatari hii kitu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wanabodi
Kwangu mimi nimenuia kwa mwaka 2019 na kuendelea, kuacha kutumia kileo cha aina yoyote ile (ulevi)
vishawishi na kampani inanizonga sana tangu nilipotangaza azma hii lakini nimeridhiria mwenyewe kuwachana na ulevi maisha

ni wiki ya pili sasa baada ya mwaka mpya nimeitelekeza pombe kabisa


wale tulioacha pombe mwaka huu tukutane hapa, nichangamoto zipi zinatukuta na tutaziepuka vipi ili tusijikute tunarudi kwenye ulevi
Hongera mkuu. Na mimi nimedhamiria kuacha pombe mwaka huu. Mungu anisaidie. Nimekunywa mara ya mwisho disemba 12.
 
wanabodi
Kwangu mimi nimenuia kwa mwaka 2019 na kuendelea, kuacha kutumia kileo cha aina yoyote ile (ulevi)
vishawishi na kampani inanizonga sana tangu nilipotangaza azma hii lakini nimeridhiria mwenyewe kuwachana na ulevi maisha

ni wiki ya pili sasa baada ya mwaka mpya nimeitelekeza pombe kabisa


wale tulioacha pombe mwaka huu tukutane hapa, nichangamoto zipi zinatukuta na tutaziepuka vipi ili tusijikute tunarudi kwenye ulevi
Mnaacha gambe mnataka kuwa wanga?

Jr[emoji769]
 
Katika falsafa yangu mlevi yeyote huwa namfananisha na kiumbe kilichofungwa na nyoka. Hapo bila ya msaada wa pembeni kupambana na nyoka huyo utaishia kufa na kumezwa na nyoka huyo. Ni watu wachache sana walioweza kupambana na ulevi na wakafanikiwa bila kupata msaada wa watu wengine. Kwa ushauri tu, mtu yeyote anayetaka kuachana na pombe lazima akubali kwanza kuwa pombe kwake ni tatizo. Kama hajaiona pombe kama tatizo hata atakapopewa msaada hataacha sababu atakuwa analazimishwa kuacha kitu anachokipenda. Ukichoka kufanya siri fumaniwa tu yaishe..l
 
Kusimama kwa matumizi ya kitu chochote ni maamuzi kutoka ndani ya nafsi yako mwenyewe,hongera mkuu mwezi wa tatu huu na mimi niliamua kufanya maamuzi mazito na sijutii kuacha pombe.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom