Tulioacha kunywa pombe 2019 tukutane hapa

Tulioacha kunywa pombe 2019 tukutane hapa

wanabodi
Kwangu mimi nimenuia kwa mwaka 2019 na kuendelea, kuacha kutumia kileo cha aina yoyote ile (ulevi)
vishawishi na kampani inanizonga sana tangu nilipotangaza azma hii lakini nimeridhiria mwenyewe kuwachana na ulevi maisha

ni wiki ya pili sasa baada ya mwaka mpya nimeitelekeza pombe kabisa


wale tulioacha pombe mwaka huu tukutane hapa, nichangamoto zipi zinatukuta na tutaziepuka vipi ili tusijikute tunarudi kwenye ulevi
Mie nimeacha Mara ya mwisho nilikunywa tarehe 01/0/2019

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilijitahidi sana kuacha ikashindikana, lakini nikawa natafuta sababu ya kuacha. Nikiipata
mkuu hongera kwa hatua hiyo,,umefanikiwa we endelea hivyo hivyo kuzikataa pombe
Katika maisha yangu nilifanikiwa acha sigara, miaka hata nane sasa sijavuta..Cha ajabu nikaanza pombe muda huo huo..Najitahidi nisiirudie Mungu anisaidie tu, Maana ukiacha ndio kampani zinakua na maofa mengi na ya kuvutia ya kupiga gambe.
Nishapiga bapa, mpaka zikakataa kunyweka..Chupu chupu nimtie aibu mke wangu ukweni, na ndio siku ya kwanza kwenda kwao..
Wife kwao kilimanjaro, na klm kwa gambe ndio mahala pake... Pombe niache Mwenzio

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimejikuta nacheka sana, niliwahi kutaka kuiacha pombe, aisee shetani alinirudisha haraka sana na kuniongezea kiwango cha kunywa, ili jambo siyo rahisi kama mleta mada anavyohisi


Sent from my iPhone using JamiiForums

inawezekana badilisha kampani mkuu, mimi kuna kipindi nilikuwa na lewa ila nilivyo fika UG bwana wewe nilikuwa mlevi hatari kuliko hata bongo, mwili unasoma 100% alcohol kichwani kila sekunde pombe huwezi nikuta niko sober.
akili ya kuacha pombe nilikuwa sina kabisa nilivyo rudi bongo bwana weeeeeeeeee nilikuwa nakunywaa vibaya mno yaa kiasi kwamba bia silewi hata kidogo ni mwendo wa viroba na pombe kali. Na ukiniangalia unaweza sema sinywii. ila saizi fresh
 
Nilikua mnywaji sana tu na mara ya mwisho kubwia mibia ni 1 December 2018 tangu hapo nikanyoosha mikono now Mimi na maji na soda baridiiiiiii, vishawishi ni pale napokaa na kampan yangu ya ulevi huku nikishusha maji yangu makubwa baridi wao wakibwia bia huku hawaamini wakionacho, wengine wakifika mbali na kurusha shutuma kwa mamsapu kua kaniloga nisinywe tena pombe... Halafu shetani alivyo wa ajabu yaaan sasa hivi ndio idadi ya kufuru za wanywaji zimezidi na miofa yao ila kila mara nawaambia hela ya kunywa bia ninayo ila nimebadili mfumo wa maisha, sinywi pombe na wala sinunulii mtu pombe

Sent using Jamii Forums mobile app
pagumu sana hapo
 
Pongezi kwa jiwe, amechangia sana mm kuacha pombe japo sina uhakika ni kweli nmeacha au ni kwa sababu yake huyu jiwe, vyuma vimechangia mimi kupata nguvu ya kuacha pombe, huko nyuma nliwai jaribu kuacha ila ajabu nkashangaa ofa za ajabu ajabu zinakuja bila kutegemea, nikavunga wee yakanishinda, sasa 2019 naamin sitagusa ulabu, Mungu nisaidie.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom