kwani mnakunywa pombe gani nyinyi???Hongera mkuu hata mimi karibu mwezi sasa umepita nimeacha rasmi huku nikijiandaa mchakato wa kuoa maana pombe zimenichosha unaamka asubuh mwili hauelewek
kwani mnakunywa pombe gani nyinyi???Hongera mkuu hata mimi karibu mwezi sasa umepita nimeacha rasmi huku nikijiandaa mchakato wa kuoa maana pombe zimenichosha unaamka asubuh mwili hauelewek
Itakua banana.kwani mnakunywa pombe gani nyinyi???
Siku hizi wamama walioachika ndio ulevi wake. Kwanza hawanaga makuu, hawawezi kukunyima mchezo maana atakunyima lea sababu gani?uko na kilevi gani mkuu
Siku hizi wamama walioachika ndio ulevi wake. Kwanza hawanaga makuu, hawawezi kukunyima mchezo maana atakunyima lea sababu gani?
Bado umeendelea ku maintain status yako ya kuwa sober au umeishia njiani?wengi kale kaharufu ka bia ukiifungua halafu una kama wiki hujainywa ndio kanawarudisha kwenye unywaji,ka flavour flani hivi ka ngano pale unapoifungua kanaambatana na kama kamoshi flani hivi...Wanabodi
Kwangu mimi nimenuia kwa mwaka 2019 na kuendelea, kuacha kutumia kileo cha aina yoyote ile (ulevi)
Vishawishi na kampani inanizonga sana tangu nilipotangaza azma hii lakini nimeridhiria mwenyewe kuachana na ulevi maishani
Ni wiki ya pili sasa baada ya mwaka mpya nimeitelekeza pombe kabisa
Wale tulioacha pombe mwaka huu tukutane hapa, nichangamoto zipi zinatukuta na tutaziepuka vipi ili tusijikute tunarudi kwenye ulevi
Nakuja PM. Kuna watoto wengi humuIla wewe 90% comments zako huwa ni comedy tupu nachekaga sana dah nimecheka sana..kwahyo tuloachika hatuna thamani🤣🤣🤣🤣
😆😆😆 full commedyNakuja PM. Kuna watoto wengi humu
Naona umeshaniblock inbox😆😆😆 full commedy
AiseeBado umeendelea ku maintain status yako ya kuwa sober au umeishia njiani?wengi kale kaharufu ka bia ukiifungua halafu una kama wiki hujainywa ndio kanawarudisha kwenye unywaji,ka flavour flani hivi ka ngano pale unapoifungua kanaambatana na kama kamoshi flani hivi...
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Umeshisndwa kukaza?Aisee
Hapa tu najipigia zangu smirnoff sina habari
nilishavunja kiapo siku nyingi
IlikuajeHuu uzi umenikumbusha mwezi wa 5 mwaka 2008 nilipokata shauri ya kuacha pombe, baada ya kupata aibu ya mwaka. Mpaka leo sijaigusa tena.
Sent using Fly in any Weather.
Hahah uliona ni ukuda tu.Aisee
Hapa tu najipigia zangu smirnoff sina habari
nilishavunja kiapo siku nyingi
asante kwa kukipambania chamaAisee
Hapa tu najipigia zangu smirnoff sina habari
nilishavunja kiapo siku nyingi