Tulioacha kunywa pombe 2019 tukutane hapa

Tulioacha kunywa pombe 2019 tukutane hapa

inawezekana badilisha kampani mkuu, mimi kuna kipindi nilikuwa na lewa ila nilivyo fika UG bwana wewe nilikuwa mlevi hatari kuliko hata bongo, mwili unasoma 100% alcohol kichwani kila sekunde pombe huwezi nikuta niko sober.
akili ya kuacha pombe nilikuwa sina kabisa nilivyo rudi bongo bwana weeeeeeeeee nilikuwa nakunywaa vibaya mno yaa kiasi kwamba bia silewi hata kidogo ni mwendo wa viroba na pombe kali. Na ukiniangalia unaweza sema sinywii. ila saizi fresh
Hongera sana mkuu kama umefanikiwa hilo, hata mimi mara kwa mara najitahidi kuacha lakini inakuwa kama vile nimechokoza nyuki, yaani narudishwa kwa kasi ya ajabu sana na kiwango cha unywaji kinaongezeka.
 
KUACHA KUNYWA NI MAAMUZI MIMI HAPA NIMEACHA NA NILIWAHI KUWCHA FOR THREE YEARS ...NIKARUDI NA TANGU NIMEACHA MWAKA MPYA AMANI NYUMBANI BABU KUBWAAAAAA wife na watoto wanafurahi ...tunaweza ni kuendekeza tu na nalala kama baby na kuamka kwa kengere ya simu….na joto la dar na ka AC THANKS GOD FOR THIS BLESSINGS
 
Dah kuacha ni ngumu sana aisee ila ni raisi pia mm nilianza pombee nikiwa form 2 aiseee nilikuwa napiga monde hatriii mlivyoanza kujitegemea ndyo ikawa bala nikikosa pesa ya pia nipiga banana aisee kile kipindi ctaki kukumbuka miaka7 yakibwege nawaza pombe2 ila nashukuru Mungu sana niliama mkoa ndyo ilikuwa pona yangu toka 2012 hadi sasa kwa mwaka naweza kunywa pombe mara mbili tu au tatu na sina mzuka nayo tena

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tupe mrejesho mwakani!
wanabodi
Kwangu mimi nimenuia kwa mwaka 2019 na kuendelea, kuacha kutumia kileo cha aina yoyote ile (ulevi)
vishawishi na kampani inanizonga sana tangu nilipotangaza azma hii lakini nimeridhiria mwenyewe kuwachana na ulevi maisha

ni wiki ya pili sasa baada ya mwaka mpya nimeitelekeza pombe kabisa


wale tulioacha pombe mwaka huu tukutane hapa, nichangamoto zipi zinatukuta na tutaziepuka vipi ili tusijikute tunarudi kwenye ulevi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi kwa kuwa nilikuwa napenda kwenda bar mwenyewe kuacha ilikuwa easy sana...pombe za makundi nilikuwa sizikubali kabisa...yani nikiona kwenye ma group ya WhatsApp wana leo wapo tabata Mimi naenda mbezi...wakihamia mbezi mimi naenda Tegeta...hapa nilipoteza marafiki wengi sana......ila kwako mtoa maada, pombe haichwagi ghafla hivyo inatakiwa ndani unakuwa na bia hata moja mbili za kutuliza alosto ikitokea...la sivyo kuna siku utarudi kwa kasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom