Mrejesho: Tulioacha pombe 2019, hii kitu haitekelezeki

Mrejesho: Tulioacha pombe 2019, hii kitu haitekelezeki

Chifyono

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2017
Posts
921
Reaction score
1,664
Wakuu, itakumbukwa mapema mwaka huu ulipoanza tu January nilipanga kuacha na kutogusa pombe kwa huu mwaka wote wa 2019, nilileta uzi humu.


Malengo yalikuwa mazuri lakini nilifaulu kwa muda wa miezi minne tu, nikawa nimerejea chamani japo speed ya unywaji imepungua.

Nowadays sishindi na kukesha bar, nakunywa mara moja mpaka tatu kwa mwezi, zaidi nimebadilisha mfumo tu wa unywaji.

Nimeachana na kampani nilizokunywa nazo pombe mwaka 2018, na hii ilinifikirisha na kuniaminisha kwamba kuwa nao mbali nitaepuka hiki kikombe, lakini wapi!

Wewe mwanaJf uliyepanga mwaka huu hunywi pombe, una hali gani mpaka sasa?

Mwaka 2020 tuendelee kuusubiri, pia malengo mapya tuyatarajie japo utekelezwaji wake ni mgumu.
 
Katika hii dunia vitu gani vinakupa Furaha sana sana

Ngono?
Pesa?
Ibada /kusali
Mali /assets
Marafiki?

Stories?

Kumbuka kila mtu ana Furaha na raha zake, Usimpangie mtu Furaha au raha yake

Week iliyopita Paroko wa kanisa fulani alikuwa na birthday yake ya kuzaliwa, Waamini na waumini kupitia mwenyekiti wa Parokia ilichangishwa zaidi ya lake 800,000 ili Paroko akapate kinywaji yaani wine, Hiyo wine ndio Furaha ya Paroko

Ni ngumu mtu kuacha kitu apendacho mfano kungonoka labda atishiwe magonjwa

Ni ngumu wewe kuacha pombe kwani ungeacha Pombe pengine Ungekuwa kibaka

Drink as much as possible,
You are the master of your own fate

You live once (YOLO)

Sema YOLO, YOLO
wakuu
itakumbukwa mapema mwaka huu ulipoanza tu January nilipanga kuacha na kutogusa pombe kwa huu mwaka wote wa 2019
nilileta uzi humu


Malengo yalikuwa mazuri lakini nilifumu kwa muda wa miezi minne tu, nikawa nimerejea chamani japo speed ya unywaji imepungua

now days sishindi na kukesha bar, nakunywa mara moja mpaka tatu kwa mwezi, zaidi nimebadilisha mfumo tu waunywaji

Nimeachana na kampani nilizokunywa nazo pombe mwaka 2018, na hii ilinifikirisha na kuniaminisha kwamba kuwa nao mbali nitaepuka hiki kikombe lakini wapi

Wewe mwanaJf uliyepanga mwaka huu hunywi pombe, unahali gani mpaka sasa?

mwaka 2020 tuendelee kuusubiri, pia malengo mapya tuyatarajie japo utekelezwaji wake ni mgumu
 
Mbona hujaacha kuoga ili kupunguza matumizi ya maji

Mbona hujaacha ngono ili kuwa na akiba ya nanii uzeeni, Wewe kila siku kwa mkeo kwanini usipumzike mwaka

Mkuu kila raha na Furaha kuna utamu usioelezeka,

Wachawi pia nao hupata utamu fulani hivi, wewe kutembea uchi ndio Furaha yao, Usiwapangie wachawi
 
Ina ukweli flani hivi
IMG-20191221-WA0026.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kila kitu kiwe kwa kiasi. Jipongeze kwa kuwa umefaulu kuwa mwenye kiasi kwenye hilo.
 
Mimi nimeshindwa,kwanza nikisema niache pombe nakuwa mpoleeee mpaka wife ananihurumia unakuta kaniletea Whisky mwenyewe eti ninyewee ndani then nikifungulia koki anaanza tena kunimind..😂😂😂😂😂😂..

Basi rotation ndio iko hivyo.
 
Mimi nimeshindwa,kwanza nikisema niache pombe nakuwa mpoleeee mpaka wife ananihurumia unakuta kaniletea Whisky mwenyewe eti ninyewee ndani then nikifungulia koki anaanza tena kunimind..😂😂😂😂😂😂..

Basi rotation ndio iko hivyo.
mkuu hapo wife unae!
wengine ukirudi umelewa wananuna
 
mkuu hapo wife unae!
wengine ukirudi umelewa wananuna
Mkuu hakuna mwanamke anayependa mmewe anywe pombe,labda kama na yeye ni mnywaji..

Mie wife ashagundua kuniachisha pombe ni mtihani mkubwa so ananipa vicondition kama hivyo vya ajabu ajabu tu mradi nafsi yake iridhike.

So huwa nasema basi ngoja nipumzike coz siwezi kunywa nisilewe maana haina maana,sasa hapo nakuwa mtu tofauti kabisa hadi inakuwa kero kwake coz kazoea kuniona mchangamfu na mcheshi.

Utamkuta tu siku katoka kuhemea huko ananiambia baba nanii,kuna kitu chako humo ila unywee ndani tu,hapo anakuwaa kaamsha mapepo yangu..
 
Mimi pombe kama pombe niliacha rasmi mwaka 2002. Sasa ivi nakunywa vi wine laini laini tu. Na mambo yangu yako supa..!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom