Tulioacha kunywa pombe 2019 tukutane hapa

Tulioacha kunywa pombe 2019 tukutane hapa

Chifyono

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2017
Posts
921
Reaction score
1,664
Wanabodi

Kwangu mimi nimenuia kwa mwaka 2019 na kuendelea, kuacha kutumia kileo cha aina yoyote ile (ulevi)

Vishawishi na kampani inanizonga sana tangu nilipotangaza azma hii lakini nimeridhiria mwenyewe kuachana na ulevi maishani

Ni wiki ya pili sasa baada ya mwaka mpya nimeitelekeza pombe kabisa

Wale tulioacha pombe mwaka huu tukutane hapa, nichangamoto zipi zinatukuta na tutaziepuka vipi ili tusijikute tunarudi kwenye ulevi
 
Mkuu amini usiamini hujaacha pombe:we sema umepumzika tu,pombe huwezi kaa week 2 hujanywa ukasema eti ndio umeacha no

Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu kwa kiwango nilichokuwa nimefikia naweza sema wiki mbili bila kunywa tena nashinda na kampani ya pombe, zipo muda wote sinywii hii kwangu ni hatua kubwa

nimedhamiri kuacha kabisa
 
wanabodi
Kwangu mimi nimenuia kwa mwaka 2019 na kuendelea, kuacha kutumia kileo cha aina yoyote ile (ulevi)
vishawishi na kampani inanizonga sana tangu nilipotangaza azma hii lakini nimeridhiria mwenyewe kuwachana na ulevi maisha

ni wiki ya pili sasa baada ya mwaka mpya nimeitelekeza pombe kabisa


wale tulioacha pombe mwaka huu tukutane hapa, nichangamoto zipi zinatukuta na tutaziepuka vipi ili tusijikute tunarudi kwenye ulevi
mkuu hujaa acha bado mimi hapa ni mwaka wa 3 japo kwenye x mass nilifanya makosa nika bugia bia kama siku 3 na zilinikataa moja kwa moja yani ni kutapika na kupata hangover ya hatari. hapana kwakweli bia na mimi basi, saizi ni mwendo wa forex tu.
 
Upinzani utaupata mkubwa sana,
Weka akilini tu kuwa nguvu za shetani kutaka kukurejesha Misri!

Sent using Jamii Forums mobile app

Nimejikuta nacheka sana, niliwahi kutaka kuiacha pombe, aisee shetani alinirudisha haraka sana na kuniongezea kiwango cha kunywa, ili jambo siyo rahisi kama mleta mada anavyohisi


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Nilikua mnywaji sana tu na mara ya mwisho kubwia mibia ni 1 December 2018 tangu hapo nikanyoosha mikono now Mimi na maji na soda baridiiiiiii, vishawishi ni pale napokaa na kampan yangu ya ulevi huku nikishusha maji yangu makubwa baridi wao wakibwia bia huku hawaamini wakionacho, wengine wakifika mbali na kurusha shutuma kwa mamsapu kua kaniloga nisinywe tena pombe... Halafu shetani alivyo wa ajabu yaaan sasa hivi ndio idadi ya kufuru za wanywaji zimezidi na miofa yao ila kila mara nawaambia hela ya kunywa bia ninayo ila nimebadili mfumo wa maisha, sinywi pombe na wala sinunulii mtu pombe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siku ambayo nitaacha kunywa pombe mimi nadhani viwanda vitakuwa vimefungwa nchini mwaka wa 38 huu mimi na pombe ni ndugu
Nilikua mnywaji sana tu na mara ya mwisho kubwia mibia ni 1 December 2018 tangu hapo nikanyoosha mikono now Mimi na maji na soda baridiiiiiii, vishawishi ni pale napokaa na kampan yangu ya ulevi huku nikishusha maji yangu makubwa baridi wao wakibwia bia huku hawaamini wakionacho, wengine wakifika mbali na kurusha shutuma kwa mamsapu kua kaniloga nisinywe tena pombe... Halafu shetani alivyo wa ajabu yaaan sasa hivi ndio idadi ya kufuru za wanywaji zimezidi na miofa yao ila kila mara nawaambia hela ya kunywa bia ninayo ila nimebadili mfumo wa maisha, sinywi pombe na wala sinunulii mtu pombe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilikua mnywaji sana tu na mara ya mwisho kubwia mibia ni 1 December 2018 tangu hapo nikanyoosha mikono now Mimi na maji na soda baridiiiiiii, vishawishi ni pale napokaa na kampan yangu ya ulevi huku nikishusha maji yangu makubwa baridi wao wakibwia bia huku hawaamini wakionacho, wengine wakifika mbali na kurusha shutuma kwa mamsapu kua kaniloga nisinywe tena pombe... Halafu shetani alivyo wa ajabu yaaan sasa hivi ndio idadi ya kufuru za wanywaji zimezidi na miofa yao ila kila mara nawaambia hela ya kunywa bia ninayo ila nimebadili mfumo wa maisha, sinywi pombe na wala sinunulii mtu pombe

Sent using Jamii Forums mobile app
hahaha eti tarehe 1december 2018 afu unasema umeacha, jaribu kumaliza mwaka ndo uje hapa, watu tulishaachaga miaka mitatu lakn tukarud kwa speed ya usain bolt
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom