Tukumbushane 'formulas' tulizokuwa tunakariri shuleni

Tukumbushane 'formulas' tulizokuwa tunakariri shuleni

Mwifwa, Ahahahahh Pole kwa kuto kwenda Special Schools Mkuu

By the way Pia Mimi those Years Nilibadirisha kombi Aisee, kwenye selform nilijazaga PGM ya kwanza PCM ya Pili
Nakumbuka kabla ya kwenda Shule nikaambiwa Achana na PGM ndege zenyewe ziko Wapi maneno kibao

Nilivyo ingia Shule nikahama kombi na Shule kwa mkupuo
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kaka - Kingdom
Paulo - Phylum
Chukua - Class
Omo - Order
Fua - Family
Gauni - Genus
Safi - Species

Taxonomy, japo morden classification inaanza na Life, Domain (new and disputed) kisha zinafata hizo..
 
Ahahahahh Pole kwa kuto kwenda Special Schools Mkuu

By the way Pia Mimi those Years Nilibadirisha kombi Aisee, kwenye selform nilijazaga PGM ya kwanza PCM ya Pili
Nakumbuka kabla ya kwenda Shule nikaambiwa Achana na PGM ndege zenyewe ziko Wapi maneno kibao

Nilivyo ingia Shule nikahama kombi na Shule kwa mkupuo
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
So sad, hawakujua kama Bombardier zitanunuliwa kwa cash kabisa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Knowledge - Kingdom
People - Phylum
Can - Class
Offer - Order
Foolish - Family
Good - Genus
Suggestion - Species
 
Da'Vinci, Physics ya Advance nilikuwa nadrive sana formula badala ya kukariri kwa sababu formula inaweza kutumika katikati bila kufika mwisho kulingana na data zilizopo
 
Usione tu barabara kwenye kona zimeinama upande mmoja ukadhani ni urembo ule.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwambie kwa nini huwa ana bend(analala upande) kwenye kona akiwa anaendesha Baiskeli au pikipiki.

Pia Kama anamwagilia bustani yake ya maua akiwa anatumia pipe akitaka maji yafike mbali kwa nini huinua pipe katika angle fulani ili maji yafike mbali.
 
Dooh,kumbe watu mlikuwa vilaza kweli yaani hadi utunge mwimbo ndio ushike kitu!
 
Naam ukishaifahamu Physics raha sana..Ni kushuka madude tu, bro angu alichukua PCM mie katikati kulikua na somo pendwa B. Ndio alinifanya niipende P .Nilikua nainjoi sana haya masomo mawili.
Kwenye comb ambayo Physics huwa haipendwi/haitiliwi maanani, mimi niliipenda sana na nilikomaa naye sana hatimaye niliifaulu na ikanipatia daraja la kwanza. Laiti nisingekomaa kwenye Phys nisingepata daraja la kwanza Advance
 
Bora ulibadilisha hio kombi wakikwambia utaendesha ndege wanakuongopea

Nilisoma PGM nikaishia kusomea agricultural engineering badala ya kurusha pipa

Kuna Uzi wetu huku wale tuliosoma PGM nenda kacheki watu wanavyolalamika [emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi wewe hujatoa malalamiko yako kule?
Kuna jamaa nilisoma comment yake nilicheka almanusura nizimie

Sent using Jamii Forums mobile app
Naomba link ya huo uzi
Hembu jaribu kumuomba mlevi MMoja.
Mimi niliuchangia kitambo Sana,hata siuoni na nimesahau title yake

Sent using Jamii Forums mobile app
.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom