Tukumbushane 'formulas' tulizokuwa tunakariri shuleni

Tukumbushane 'formulas' tulizokuwa tunakariri shuleni

Dah! Nimemkumbuka mwl.wangu wa Maths primary school alikuwa mbunifu katika kufundisha somo lake na hii ilipelekea kulielewa na kulipenda sana somo lake.

Alikuwa akituambia namba ina maua manne (Sifa 4).. Kama attached image inavyoonesha;
20200128_081726.jpg
20200128_085128.jpg
 
Dah hii ulikuwa unagawa adi unamaliza page unagawa swali moja
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ndio Maana ya Njia Ndefu


Wana Jf Hii ilikua na Maana gani

Namba ambayo ni kipeuo cha pili

1.Inagawanyika kwa mbili
2.Inagawanyika kwa mbili na kubaki
 
SOTOCA
------------
H A H

Sine = Opposite/Hypotenus
Tan = Opposite/Adjacent
Cosine = Adjacent/Hypotenus
Mpaka mwaka 3200 nitakuwa sijui mahali pa kuifanyia kazi hii formula katika maisha halisi, elimu yetu haina tofauti sana na ELIMU YA MJINGA tunasoma ili tujibu mitihani.
 
Mpaka mwaka 3200 nitakuwa sijui mahali pa kuifanyia kazi hii formula katika maisha halisi, elimu yetu haina tofauti sana na ELIMU YA MJINGA tunasoma ili tujibu mitihani.
Mainjinia wanaifanyia kazi vizuri sana, kuna mambo ya Angle of elevation and Depression.

Kama sio Injinia huwezi kuona umuhimu wake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom