Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
My Sons Legacy
JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2019
Posts
3,609
Reaction score
11,923
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by My Sons Legacy
Find all threads by My Sons Legacy
Live New Posts
Postings
About
My Sons Legacy
reacted to
ephen_'s post
in the thread
BREAKING: Tundu Antipas Lissu afungwa miaka 4 kwa kosa dogo la Uchochezi
with
Thanks
.
Inahuzunisha sana! Uzuri kila kitu mtu afanyacho ni mbegu. Ukipanda mbegu ya ubaya utavuna ubaya.!
Today at 1:40 PM
My Sons Legacy
reacted to
Merchante's post
in the thread
Kuzima mtandao, ni wazi kuwa wajua hukumu itakuwaje
with
Thanks
.
Ili uwe chawa lazima uwe umehitimu mafunzo ya juu kabisa ya UNAFIKI na UCHAWI. Pia usiwe na akili timamu.
Today at 11:55 AM
My Sons Legacy
replied to the thread
Kuzima mtandao, ni wazi kuwa wajua hukumu itakuwaje
.
😂😂ni taahira ndie anaweza fanya kazi chini ya watu hao
Today at 11:54 AM
My Sons Legacy
reacted to
Boss la DP World's post
in the thread
Kuzima mtandao, ni wazi kuwa wajua hukumu itakuwaje
with
Thanks
.
anataka msiperuzi sasa kwanini mmewasha VPN inamaana hata chawa mnakerwa na kitendo cha serikali haramu na yahovyo kuliko zote kuzima...
Today at 11:46 AM
My Sons Legacy
reacted to
Retired's post
in the thread
Watu ambao hawatauona ufalme wa Mungu kutoka Tanganyika/Tanzania
with
Thanks
.
uko sahihi kwa maono yako, wala hakuna wa kukupinga
Today at 10:36 AM
My Sons Legacy
reacted to
Nyani Ngabu's post
in the thread
Mitandao ya kijamii kama Instagram,Facebook imefungwa
with
Thanks
.
Hao ndo watu walioshinda uchaguzi kwa 98% 😂😂.
Today at 10:04 AM
My Sons Legacy
reacted to
Southern Giant's post
in the thread
Mitandao ya kijamii kama Instagram,Facebook imefungwa
with
Thanks
.
Wametuweka gizani hawataki tujue kinachoendelea wana kila kitu lakini hawajiamini
Today at 10:04 AM
My Sons Legacy
replied to the thread
Mitandao ya kijamii kama Instagram,Facebook imefungwa
.
Bila watz kubadirika Hali ya hii nchi itaendelea kuwa mbaya zaidi huko mbele
Today at 10:00 AM
My Sons Legacy
reacted to
Extroverted Introvert's post
in the thread
Wameanza kufungia mitandao kuelekea hukumu?
with
Thanks
.
Nilianza kuizima washa zima washa wifi yangu. Akili ikanikumbusha leo tarehe 6 we mjinga shtuka. Nikagonga VPN on
Today at 9:57 AM
My Sons Legacy
reacted to
instanbul's post
in the thread
Wameanza kufungia mitandao kuelekea hukumu?
with
Thanks
.
Ni kweli. Mtandao uko slow mno
Today at 9:57 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register