Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 375,761
- 870,545
Katika historia ya ndondi, mechi ndefu zaidi ilikwenda raundi 110, iliyochukua zaidi ya masaa 7. Andy Bowen na Jack Burke, miamba miwili ya ndondi
Wawili hap , walipigania taji la ubingwa mnamo Aprili 6, 1893, huko New Orleans. Kuanzia katikati ya usiku , mapigano yaliendelea hadi asubuhi. Baada ya saa 7 na dakika 19, Burke hakuweza kuendelea kwa sababu ya mikono iliyovunjika.
Mwamuzi alitangaza "hakuna mashindano" kwani hakuna aliyeshinda. Tukio hili kali lilisababisha mabadiliko ya sheria ya ndondi, hasa kikomo cha muda
.
Zawadi ya $2,500 iligawanywa, pasu kwa pasu ! Kwa viwango vya leo ni sawa na $80,000
Wawili hap , walipigania taji la ubingwa mnamo Aprili 6, 1893, huko New Orleans. Kuanzia katikati ya usiku , mapigano yaliendelea hadi asubuhi. Baada ya saa 7 na dakika 19, Burke hakuweza kuendelea kwa sababu ya mikono iliyovunjika.
Mwamuzi alitangaza "hakuna mashindano" kwani hakuna aliyeshinda. Tukio hili kali lilisababisha mabadiliko ya sheria ya ndondi, hasa kikomo cha muda
.
Zawadi ya $2,500 iligawanywa, pasu kwa pasu ! Kwa viwango vya leo ni sawa na $80,000