Tujiulize kuhusu majaribio ya tren ya umeme SGR...

Tujiulize kuhusu majaribio ya tren ya umeme SGR...

Hongera sana umefafanua vizuri, SGR haina maana ya umeme Bali upana tu. Kuna aina mbili kuu za treni za umeme: One: Diesel Electric ambayo ndani ya Locomotives kuna diesel injini inayoendesha generator inayotoa umeme was kuendesha treni. Aina ndo inatumika sasa kwa miaka zaidi ya 50. Two: aina hii inatumia umeme wa Grid/TANESCO kutoka kwenye waya unaotandikwa futi chache juu ya treni njia nzima katikati ya Gauge.
 
Leo katika social media zimeonyesha majaribio ya tren ya umeme yaani SGR...
Swali langu ni je.. pale wanatest treni kama inapita kweny njia yake au... itawezekanaje tren ya umeme itrmbee bila distribution ya umeme katka rail ways...
Kwa vyovyote pale wametumia engine kama means of motion sio umeme... sasa hapo tuna test nin ???
Naomba nimisaidie kidogo:

Treni ya umeme hapa Tanzania tumekuwa nazo miaka mingi, treni zote zinazotumiwa katika reli ya Tazara ni treni za umeme ambazo zinategemea diesel engine kuzalisha huo umeme,utofauti wake na plan ya Reli hii ya SGR ni kwamba treni zitakazotumika hazitategemea jenereta yake kuzalisha umeme ila kutakuwa na waya za umeme ambazo zitakuwa zimepita sambamba na reli kwaajiri ya kuipa umeme hiyo treni.
 
Bavicha wapata tabu sana
Ilielezwa kuwa SGR ingetumia umeme ili kuongeza mwendokasi kati ya Dar na Mwanza. Uzalisha na ugavi wa umeme ni kidogo na hautoshelezi mahitaji ya taifa.

Mpango mkakati wa matumizi ya nishati wa serikali ya awamu ya nne ulikuwa ni gesi iliyoelezwa kuwa tunayo nyingi ya kutosha. Aidha, zilitumika pesa nyingi kujenga bomba la gesi kutoka Mtwara hadi Dar kwa ajili ya kuzalisha umeme uliotegemewa kuingizwa kwenye grid ya taifa.

Tumeachana na huo mpango kimya kimya kwanini? Ni kwa sababu ya serikali ya ccm imeendelea kuboronga kimya kimya pia hususan kwa miswada ya dharura bungeni. Tumegeukia hydroelectric power generation (Stiglers Gorge) badala ya kurutubisha nishati ya uranium ambayo kwa sasa ni teknolojia bora na ya kisasa!
Namna mambo yanavyoendeshwa utafikiri miradi mbalimbali ni ya mtu binafsi asiye na watalaam wa kupanga miradi ya maendeleo kulingana na vipaumbele vya taifa na kusimamia utekelezaji kwa ufanisi.
 
Hiv unajua maana ya 50% au unaongea... ??? Hakun mtu hapend marndeleo ya nchi... jiulize kipao mbele cha reli hyo ni mafuta au umeme... kama za mafuta zote zilizopo hapa tanzaniazinatumia mafuta... inabid watoe ufafanuz.. na kulikuwa hakuna umuhimu wa kutest kwa kupitia mafuta, wangesubir tu
naomba uelewe kuwa kwa sasa wanacho-test ni njia ya treni baada ya kusimika reli, hawawezi leta train ianze kazi bira testing ya rail. testing hii itaendelea fanyika mara kwa mara kuweza ng'amua kama kuna makosa sehemu walimopitisha rail, hivyo mradi haujakamilika.

pili, elewa kuwa hata hiyo train wamayotest inatumia umeme, lakini kwa sasa umeme huo unazalishwa na generator, najua unaelewa umeme unaweza zalishwa na vyanzo mbali mbali, pia elewa kuwa umeme wa generator ni wa gharama, ndio maana mradi unapokamilika watatumia umeme wa TANESCO.

tatu, fahamu kwamba hata train itayotumia umeme wa Tanesco, itakuwa na backup power (umeme wa dharura) ambao unaweza kuwa unazalishwa na generator au batteries za nguvu kubwa, japo kutokana na gharama, generator ni nafuu.

nne, miundombinu ya umeme wa Tanesco, kwa kutumiwa na SGR bado haijakamilika, itavyokamilika itatestiwa pia. hii ndio engineering, testing kila baada ya hatua flani.
 
Kinachojengwa Standard Gauge Railway (SGR) ni njia tu itakaweza kupitisha train yoyote ya viwango hivyo au hata viberenge. Matumizi ya umeme ni kwenye kuendeshea train yaani nishati itakayotumika ni umeme na hiiitahitaji miundombinu ya ziada ili umeme utumike kuziendeshea train za umeme. Kabla miundombinu ya umeme kukamilika train inayotumia nishati yoyote yaweza kutumia SGR!
Africa Kusini Train ya Cape Town to Johannesburg engine zake zinatumia umeme lakini speed yake ni sawa ya train ya TAZARA.😂🤣😂🤣😂🤣
 
Maelezo mazuri na yanayoeleweka.. lakn usitake kunidanganya.. useme eti walitumia generator kuzalisha umeme na kuendeshea lile tren jana kwa majaribio.... pale wametumia diesel engine kusukuma ,ile tren sio wametumia diesel generator kuzalisha umeme kwa jili ya kufua umeme ... kwanza elewa ili ten ya umeme ifanye kazi vzr, in rail ways either juu au chin wa distribute umeme... huwez kuzalisha umeme ndani ya chombo husika kinachosafiri ,halafu ule ule umeme ufanye motion... hii ni sawa na kusukuma gari ukiwa ndan ya gar
naomba uelewe kuwa kwa sasa wanacho-test ni njia ya treni baada ya kusimika reli, hawawezi leta train ianze kazi bira testing ya rail. testing hii itaendelea fanyika mara kwa mara kuweza ng'amua kama kuna makosa sehemu walimopitisha rail, hivyo mradi haujakamilika.

pili, elewa kuwa hata hiyo train wamayotest inatumia umeme, lakini kwa sasa umeme huo unazalishwa na generator, najua unaelewa umeme unaweza zalishwa na vyanzo mbali mbali, pia elewa kuwa umeme wa generator ni wa gharama, ndio maana mradi unapokamilika watatumia umeme wa TANESCO.

tatu, fahamu kwamba hata train itayotumia umeme wa Tanesco, itakuwa na backup power (umeme wa dharura) ambao unaweza kuwa unazalishwa na generator au batteries za nguvu kubwa, japo kutokana na gharama, generator ni nafuu.

nne, miundombinu ya umeme wa Tanesco, kwa kutumiwa na SGR bado haijakamilika, itavyokamilika itatestiwa pia. hii ndio engineering, testing kila baada ya hatua flani.
 
Hakuna reli inayotumia dizeli.
Kwanza ukiangalia kwa makini kwenye ile video utaona Generator imebebwa nyuma ya locomotive ya mwisho....

Pili Reli ya umeme inaweza kupitisha treni ya diseli lakini Reli inayotumia diseli haiwez pitisha treni ya umeme
 
Ilielezwa kuwa SGR ingetumia umeme ili kuongeza mwendokasi kati ya Dar na Mwanza. Uzalisha na ugavi wa umeme ni kidogo na hautoshelezi mahitaji ya taifa.

Mpango mkakati wa matumizi ya nishati wa serikali ya awamu ya nne ulikuwa ni gesi iliyoelezwa kuwa tunayo nyingi ya kutosha. Aidha, zilitumika pesa nyingi kujenga bomba la gesi kutoka Mtwara hadi Dar kwa ajili ya kuzalisha umeme uliotegemewa kuingizwa kwenye grid ya taifa.

Tumeachana na huo mpango kimya kimya kwanini? Ni kwa sababu ya serikali ya ccm imeendelea kuboronga kimya kimya pia hususan kwa miswada ya dharura bungeni. Tumegeukia hydroelectric power generation (Stiglers Gorge) badala ya kurutubisha nishati ya uranium ambayo kwa sasa ni teknolojia bora na ya kisasa!
Namna mambo yanavyoendeshwa utafikiri miradi mbalimbali ni ya mtu binafsi asiye na watalaam wa kupanga miradi ya maendeleo kulingana na vipaumbele vya taifa na kusimamia utekelezaji kwa ufanisi.
Umeongelea siasa sana hujaongelea uhalisia... hatuwez tumia uranium kwanza kbsa initial cost ni kubwa sana..vilevile hatuna wataalam wa uranium hapa tz, then kingine kikibwa zaidi, matumizi ya uranium lazima upate kibali kweny UN kwa sbbu ya handling ya uranium ni kazi sana.... unaweza kigharimu taifa kwa uzembe mdogo sana
 
Africa Kusini Train ya Cape Town to Johannesburg engine zake zinatumia umeme lakini speed yake ni sawa ya train ya TAZARA.[emoji23][emoji1787][emoji23][emoji1787][emoji23][emoji1787]
yaweza kuwa sawa kwa macho,ila kiuhalisia na gharama za uendeshaji iko vyema mara nne zaidi ya train ya tazara.
 
Leo katika social media zimeonyesha majaribio ya tren ya umeme yaani SGR...
Swali langu ni je.. pale wanatest treni kama inapita kweny njia yake au... itawezekanaje tren ya umeme itrmbee bila distribution ya umeme katka rail ways...
Kwa vyovyote pale wametumia engine kama means of motion sio umeme... sasa hapo tuna test nin ???
Wana test reli iliyotandikwa. Wewe ulifikiri wana test nini?
 
Back
Top Bottom