Tujikumbushe vitabu vya zamani


Nilimuheshimu sana E. Musiba baada ya kusoma vitabu vyake takriban vyote lakini nilipoteza imani baada ya kugundua hakua anatunga bali alikua anatafsiri kazi JAMES HARDLEY CHASE na kubadilisha majina na maeneo na wahusika mfano, WILLY GAMBA badala ya MARK GILAND!!
 
Mambo ya ajabu yaliyompata Allan Quterman na wenzake,,kuiendea nchi ya watu weupe.Bonge la kitabu japo kwa kiwango fulani kinamdhalilisha mwafrika

Umenikumbusha "Umuslopaas" mkuu. Kitafute pia "Mashimo ya mfalme Suleiman" "Dunia rangirangile"
 
Ama zao ama zangu, nimempa achume, kusadikika,
 

Mkuu sijawahi kusoma hofu hila nimesoma njama kikomo
 

Nilikisoma zamani sana, naweza pata copy nikisome tena? Natanguliza shukrani Mkuu.
 


Rose Mistika
 
Rosa mistika, kifo kisimani, mfalme edipodi,uhuru wa watumwa, nagona , mzingile, hofu, njama,wasifu wa siti bint saad, maisha yangu na baada ya miaka hamsini...
Miongoni mwa vitabu bora sana hivi
 
Naomba kama unacho cha HOFU cha jembe willy gamba naomba ndg nicheki kwa 0712905393 hii namba plz

Mkuu kweli una hamu na hicho kitabu mpaka umeanika namba yako ya simu JF jamaa asipokupa atakuwa hajakutendea haki namsihi kwa jina la Yesu akuonee huruma na akidhi haja ya moyo wako. NAAMINI ATAKUPA
 
Mkuu sijawahi kusoma hofu hila nimesoma njama kikomo

Elistabulus Elvis Musiba ameandika; Njama, kikosi cha kisasi, Kikomo, Hofu n.k ni vitabu ukisoma utataka kurudia hata mara mia!
 
Elistabulus Elvis Musiba ameandika; Njama, kikosi cha kisasi, Kikomo, Hofu n.k ni vitabu ukisoma utataka kurudia hata mara mia!


Nilisoma Njama mwaka 1986 nilikuwa naona km movie hv, najitisha, naogopa, nazima taa nalala jamani
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…