Tujadili sababu za kuchuja kwa Video 2 za Diamond

Tujadili sababu za kuchuja kwa Video 2 za Diamond

we ----- nini izo video ndio talk of town..instagram mpaka mitaani.unaleta unazi wakinjaa hapa
 
Hahah ya Wanjera waliiponda kuwa ni mbovu ila ya dai ndo the best!

Mi hii hajanigusa kabisa, hiyo nyingine alotoa na Iyanya bado sijaiona!
 
Vijana wapumbavu kama mleta mada ndo wanafanya nchi iendelee kuwa maskini maana baadala ya kufanya kazi kwa bidii wanabakia kuleta ujinga hapa jukwaani nimekudharau sana ndoorooobo mkubwa wewe.
 
Hahah ya Wanjera waliiponda kuwa ni mbovu ila ya dai ndo the best!

Mi hii hajanigusa kabisa, hiyo nyingine alotoa na Iyanya bado sijaiona!

Hakuna kitu mama.Wanatokwa na povu tu ilhali moyoni wanakubali kua jamaa kachemsha.
Kwanza kama sio huu uzi wa Shardcole kuzungumzia hili watu tulishasahau kama dai katoa videos mbili.
Hiyo ya featuring Iyanya pia sijaiona.
 
Last edited by a moderator:
Zikishuka au zikichuja tufanyaje?!tujadili ili iweje ?na taifa linanufaika ninii na mjadala ovyo na uliojaa chuki na ushabiki wa kitoto?
 
Hakuna kitu mama.Wanatokwa na povu tu ilhali moyoni wanakubali kua jamaa kachemsha.
Kwanza kama sio huu uzi wa Shardcole kuzungumzia hili watu tulishasahau kama dai katoa videos mbili featuring Iyanya pia sijaiona.

Dah hamna kitu!
Kwenye audio ndio basi kabisa
 
Last edited by a moderator:
Labda hizo nyimbo zimechuja huko nyumbani kwenu,ila huku kwetu bado zinakimbiza mbaya na ndio kwanza zinaanza kudownloadiwa na kupigwa sehemu mbalimbali.

Wapi huko, labda nanjilinji watu wanacheketua tu na audio hahhhahaha!!
 
Muziki haujengwi kwa majungu ya kike kama yako muziki unajengwa na watu wenye juhudi kama Diamond na team yake. Tangu muanze majungu yenu ya kike Alikiba wenu amegain nini zaidi ya kumuongezea mikosi tu na gundu.

Hii post haiko kwa mAjungu, mleta mada anataka mjadili ili ndomo apae zaidi nyie mnatoka mapovu, video hazijahit mzee, ni marudio ya moyo wangu, angalia review yake popote kama imebreak rekod ya ngololo
 
Aiseeh dangote yuko juu ckulizia utackia view zaid ya m kwan ile ntampata wapi ilikuwa ina view ngap
 
Watu weng wanamsahau kuna mtu anaitwa kanumba. Aliitwa majina meng tu mara freemason mara nan. Dah mwisho wa siku kuba watu walitembelea nyita yake alipokufa aliondoka na bongo movie yake maskin. Sasa leo anakuja D huyu jamaa katutoa kimataifa sana na wanamuziki weng wanatembelea nyota yake na ametoa ajira kwa vijana. Chonde chonde jaman msiifishe hii nyota tukabak na makap yale yale tuloyazoea
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom