Tujadili sababu za kuchuja kwa Video 2 za Diamond

Tujadili sababu za kuchuja kwa Video 2 za Diamond

we nyimbo zina siku tatu, unasema watanzania wamezichoka, kwa utafiti upi?sample yako uliyotumia ni ipi? Labda kama sample ni wewe na jirani zako

Mkuu nahis we utakuwa upo pembeni kidogo wa mji lakini mijini wananchi wameshazichoka hizo video kila mtu sasa anasubiri video ya chekecha kwa shahuku kubwa
 
Mkuu lengo langu si kukatisha tamaa, kwani nataka tuujenge mziki wetu.

Muziki haujengwi kwa majungu ya kike kama yako muziki unajengwa na watu wenye juhudi kama Diamond na team yake. Tangu muanze majungu yenu ya kike Alikiba wenu amegain nini zaidi ya kumuongezea mikosi tu na gundu.
 
Muziki haujengwi kwa majungu ya kike kama yako muziki unajengwa na watu wenye juhudi kama Diamond na team yake. Tangu muanze majungu yenu ya kike Alikiba wenu amegain nini zaidi ya kumuongezea mikosi tu na gundu.

Mkuu najua baada ya tuzo za KTMA utatamani kuyatema haya maneno yako
 
zinakutosha kweli? video ya nana ina siku tatu na imefikisha viewer zaidi ya laki tano youtube then unasema imechuja? wee ni tako tena usiyejielewa!
 
Mkuu kwa kuchuja ni lazima mwezi uishe? Hebu jiulize kama kuna mtu anajisumbua sahiv na hizo video

we tako sana hakuna mtu anajisumbua nazo? siku tatu viewer zaid ya laki tano af unasema zimechuja? utakuwa shoga wewe sio bure
 
Mkuu najua baada ya tuzo za KTMA utatamani kuyatema haya maneno yako

Kutema nini mimi sina tatizo na mtu kuchukua tuzo wala nini coz napenda watu wafanikiwe panapostahili ila hii tabia ya kidemu kuja kupiga majungu mtandaoni watu wanaoyatafuta maisha kwa jasho lao haikufai uiache. Mwanaume mpaka unakuja kuweka majungu mtandaoni inaonekana unaumia sana na mafanikio ya mwenzio.
 
nyie ndo wachawi mnaochukia maendeleo ya watu...badala ya kuwaombea vijana wetu wote kwa pamoja wafanikiwe kututangaza nje ya nchi umekomalia chuki na team...zinakusaidia nini sasa hizo chuki zako? we tako sana
 
MgonjwaUkimwi,
Hapa ndugu yangu umenizidi kete! Looh sijawahi sikia hii (signature):- Mwendawazimu ni binadamu mwenye Uhuru bila Nidhamu, na Mtumwa ni binadamu mwenye Nidhamu bila Uhuru. Nimesoma mara mbili mbili nakila mara hujikuta nacheka mwenyewe maanake kweli imetanda kwa kila sura ya shilingi hii... inauma tu pale utakapo jaribu kufanya mahesabu kupata hitimisho yaani Mtumwa ni sawa kabisa na mwendawazimu, japokuwa wametofautiana chanzo....Wee mkali!

Dar tupo 5M, mbona unanihusisha kwa kusema uongo ili upate riziki?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom