Tuambie sababu inayokufanya usipumzike.....

Tuambie sababu inayokufanya usipumzike.....

Kwenye kitabu cha magic of thinking big by David Schwartz ana sema
" the mind is a place it's self, you can make a hell out of heaven, or a heaven out of hell.

Nyashinski kwenye nyimbo ya hayawani, kaimba " tuna ongezea nini bidii, na roho ya mwanadamu haitosheki haki.

Kiranga ali sema the right time to stop, is not to start.

Mimi Intelligent businessman nasema jifunze kuwa na kiwango Cha kuridhika katika kila uki fanyacho.
Nimescreenshoot hii comment,. Kwakweli nahitaji kujifunza kuridhika labda
 
Nadhani wewe uko kama Mimi mkuu,. Humu ndio sehemu ya kupumzikia na jumapili labda😃😂😂,.

I wish nipate mda hata mwezi simu imezimwa,. Niko tu mahali nimetulia napunga upepo,.kusoma some books , meditation yaani nipate utulivu wa mwili na nafsi
Mimi imekua ngumu Ila nta retire early.

50's nakua nime build team imara nakua na simamia project zangu mbali mbali
 
KweNye kazi hizi au maisha tunayoishi yanataka utulivu, mapumziko lakini sasa unakuta kila unavyo piga hatua ndo unazidi kupambana

Mfn wanasema ukijiajiri unapumzika au uende kazini, ni biashara ya duka, kampuni, sokoni ama popote aseeh usipojitoa kusimamia biashara yako ni ngumu kupiga hatua

Tuachane na story za mitandaoni na motivation speaker,

Nina ushuhuda mmi nimeanza kuajiriwa kuuza duka 2017, lakini nilichojifunza kwa yule bruh ufuatiliaji kila siku, au mara tatu kwa wiki, bidhaa, mauzo, mwenendo mzima wa biashara, mm nipo dukani yeye yupo jingine Ila kupumzika naona alikuwa jumapili tuu tena nusu siku maake lazima aende kazini,

Nikatoka nikaenda kwingine Tena, nikatoka mpk kuajiriwa kwenye kampuni x, so hapa nilikuwa karibu na mwenye kampuni kwahiyo nilikuwa nashirikishwa each en everything anachofanya kwahiyo unakuta kiuhalisia kadri unavyo pata unatamani upate zaidi,

Upumzike kivip wakati unasubiriwa kukuza biashara, kulinda mtaji na wateja wako, jee utakula nn ?

Mpaka sasa nimekuja kuona hata mimi kupumzika ni wakati wa kulala tuu, na jumapili aseeh.

Maake utatoroka kazini kisa umeona fulani kasema yupo likizo ? Napo unaweza kuwa likizo una majukumu mengi mengi,

Pengine nadhani ukiwa na nguvu ufanye kazi kwa bidii uweke misingi mizuri ili hapo baadae upate huo muda Ila kwa sasa lazima uwe part of your work physically, mentally, and spirituality well
 
Hata hivyo inategemea uko kwenye industry gani ya biashara, vile vile pia ukiona biashara haiwezi kwenda Hadi uwepo wewe ofisini basi uko na safari ndefu sana ya kwenda, lazima ujitahidi utengeneze watu wenye uwezo, timu ya ushindi ni jambo la msingi sana kwenye biashara.

Nina uhakika kuwa biashara zetu TZ zaidi ya 90% hutegemea mwenye biashara awepo Kila siku 24/7 mwaka mzima, Kwa Hali hiyo na jinsi umri unavyokwenda utachoka na kujiona unazeeka na probably utaishia vibaya kipindi cha uzee wako na hapa ndipo wahindi na waarabu hapa TZ hutupiga kwenye gepu hili.
 
Suala la kujipa likizo/ kupumzika ni muhimu Kwa Kila Binadamu

Zamani wakati tunalima kimazoea kutegemea mvua, ilikuwa baada ya mavuno hasa Mwezi Julai, ilikuwa tunapumzika miezi 2 hadi Septemba tunaanza tena kuandaa mashamba.

Nilipoajiriwa, nimekuwa nikichukua Likizo ya Siku 28 kwaajili ya kupumzika

Baada ya kupanda ngazi fulani fulani, nikawa napewa Siku 14 badala ya Siku 28

Kuna Siku nimechukua familia, na kwenda kupumzika viziwa vya karafuu, nikakuta napigiwa simu kuelekezwa kusitisha Likizo yangu na kurudi kwenye majukumu

Wakati huo nimekaa Likizo Siku 8 tu kati ya 14 nilizopewa

Binafsi naona ukiwa umejiajiri, una fursa kubwa ya kuweza kupumzika kuliko kuajiriwa

Ni suala la kusoma miamala tu ya mauzo kwenye simu yako, huku unakula zako upepo wa bahari

Labda kama hujaamua kuweka mifumo ikusaidie kwenye uendeshaji wa biashara/miradi yako
 
Mbona kama kila siku humu watu wanapumzika ? 24hrs watu wapo humu wanaperuzi tu
Humu ndio Kwa kupumzikia mkuu😂😂,.
Msishangae mtu akija kuanza kutukana matusi from nowhere anapunguza stress za kazi
 
KweNye kazi hizi au maisha tunayoishi yanataka utulivu, mapumziko lakini sasa unakuta kila unavyo piga hatua ndo unazidi kupambana

Mfn wanasema ukijiajiri unapumzika au uende kazini, ni biashara ya duka, kampuni, sokoni ama popote aseeh usipojitoa kusimamia biashara yako ni ngumu kupiga hatua

Tuachane na story za mitandaoni na motivation speaker,

Nina ushuhuda mmi nimeanza kuajiriwa kuuza duka 2017, lakini nilichojifunza kwa yule bruh ufuatiliaji kila siku, au mara tatu kwa wiki, bidhaa, mauzo, mwenendo mzima wa biashara, mm nipo dukani yeye yupo jingine Ila kupumzika naona alikuwa jumapili tuu tena nusu siku maake lazima aende kazini,

Nikatoka nikaenda kwingine Tena, nikatoka mpk kuajiriwa kwenye kampuni x, so hapa nilikuwa karibu na mwenye kampuni kwahiyo nilikuwa nashirikishwa each en everything anachofanya kwahiyo unakuta kiuhalisia kadri unavyo pata unatamani upate zaidi,

Upumzike kivip wakati unasubiriwa kukuza biashara, kulinda mtaji na wateja wako, jee utakula nn ?

Mpaka sasa nimekuja kuona hata mimi kupumzika ni wakati wa kulala tuu, na jumapili aseeh.

Maake utatoroka kazini kisa umeona fulani kasema yupo likizo ? Napo unaweza kuwa likizo una majukumu mengi mengi,

Pengine nadhani ukiwa na nguvu ufanye kazi kwa bidii uweke misingi mizuri ili hapo baadae upate huo muda Ila kwa sasa lazima uwe part of your work physically, mentally, and spirituality well
So conclusively,. Kupumzika ni Hadi uzeeni saizi tuendelee tu kupambana si ndio??
 
Back
Top Bottom