Topic za Kurasa za anti Lulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Topic za Kurasa za anti Lulu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NGULI, Jan 26, 2012.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,812
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Ushawahi kusoma ule ukurasa wa mapenzi kwenye magazeti ya udaku zinakuaga na title kama "MUULIZE ANTI LULU" watu wanavyouliza maswali ya kimbuzi kama
    -Anti, mimi ni kijana mtanashati,kuna binti nampenda sana ila ni mke wa mtu nifanyeje??
    -Anti,tangu nizaliwe sijawahi kufanya mapenzi na demu wangu ananilazimisha tufanye nimkubalie??
    -Anti kila nikiamka asubuhi nakuta sehem zangu za siri zimesimama je huu utakua ni ugonjwa?unaitwaje?na tiba yake ipoje??
    -Anti,kuna kaka nampenda sana ila yeye ni mkubwa sana kwangu na mimi bado nasome je naweza kuanza nae mahusiano ya kimapenzi
    -Anti kuna binti nimeachana nawe mwezi wa sita sasa ila bado nampenda na yeye ana mchumba wake sasa je naweza kumuomba arudiane na mimi?maana siwezi kuishi bila yeye
    -Anti kuna nywele zinakua sehemu za siri nizifanyeje?naweza kuzinyoa au hata saloon wanayoa??
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Napita ila hiyo ya mwisho Noma,Mx
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Anti kunadada mrefu nampenda sana ila tatizo ananikataa eti mimi mfupi kuna dawa ya kunifanya nirefuke?
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,069
    Likes Received: 6,530
    Trophy Points: 280
    na mimi napita njia.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,752
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaaaaaaaaaa...................smile!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mesmerizing indeed!:happy:
     
  7. A

    ADAMSON Senior Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe! tehe! tehe! !!!!!!!!!!!!!!!!!

    mkuu umenichekesha sana huwa siyasomi hayo magazeti

    kumbe yanamambo makubwa hivyo
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,872
    Likes Received: 6,222
    Trophy Points: 280
    huyo anti lulu kazi anayo
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,252
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Halafu na huyo aunt Lulu anajibu upuuzi huu...shit!!
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,465
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    anti mwenyewe ni yule lulu mcheza maigizo au?
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    you just made my day Nguli.....:lol::lol:
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Tatizo siku hizi vijana wanapenda sana ngono ndo maana wanauliza maswali kama hayo, akili zao bado hazijakua
     
  13. Bwisso

    Bwisso Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh makubwa haya
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    kuna mwandishi aliwahi andika hivi "dhambi itakayosumbua watu katika siku za mwisho ni dhambi ya uasherati", nadhani huu ndio wakati wenyewe.
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hahaha lazima na wewe ushawahi kumuuliza anti lulu,
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . . ngoja na mie nitafute gazeti niwe Aunt Lizzy. .
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    hili la mwisho ati kajibu nini?
     
  18. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,302
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 280
    Anti kuna demu anajigonga gonga kwangu kwasababu ya kazi yangu, je anti nimkubaliea au nifanyaje?
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Anti nampenda FF nifanyeje?
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Weka tu thread kule jukwaa la mmu, kwa ajili ya kutoa ushauri kama wa anti Lulu!
     
Loading...