Tochi za kupima mwendo(speed) zinatumika vibaya Mdaula

Tochi za kupima mwendo(speed) zinatumika vibaya Mdaula

Hujasema lolote jipya mkuu, hebu rudia kusoma post yangu vizuri hadi mwisho na uielewe!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app

Nimeilewa sana post yako, ila sisemi mengi. Nakuomba tufanye uje na gari yako uelekeo wangu wakati mvua inanyesha au ufanye hivyo unavyojua wewe afu mimi nikupimie ushuhudie mwenyewe. Ni PM kama uko siriaz.
 
Nimeilewa sana post yako, ila sisemi mengi. Nakuomba tufanye uje na gari yako uelekeo wangu wakati mvua inanyesha au ufanye hivyo unavyojua wewe afu mimi nikupimie ushuhudie mwenyewe. Ni PM kama uko siriaz.

Labda nikusaidie manake naona tunaishia kuchat tu kwenye thread ya mwenzetu. Mwishoni mwa post yangu nimesema "labda kama wameboresha matochi yao"

Sasa mkuu, kama umelielewa hilo kuna haja gani ya kuendelea kuchat?


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Mm nilipigwa faini kwa 51kph. Nilijitetea hakuna aliye kubali utetezi wangu na ndani ya gari nilikuwa na mgonjwa. Hawa askari nafikiri matatizo hayaji kuwapata maana wao ni Mungu.
 
Juzi nimeendesha kutoka Dar kwenda Mbinga, hii ni safari ndefu ya kilomita zaidi ya 1,000

Kipande cha Mlandizi hadi Morogoro kimekua na usumbufu sana, kutoka kwa baadhi ya hawa ndugu zetu.

Hivi ni kwa nini mtu anajificha kichakani na tochi? Uko na km zaidi ya 900 kufika mtu anakupiga tochi eti kwa nini unaenda 57km saa wakati kuna kibao kimeandikwa 50 max

Ina maana niwe naendesha huku macho yako katika speed meter na si barabarani? Ni kweli tofauti ya 7 ni hatari kiasi cha kustahili kulipishana?

Ninafahamu Askari wengi na waaminifu na wanafanya kazi vizuri, lakini wapo wanaoharibu kazi nzuri na sifa nzuri ya jeshi letu la polisi, hawa wachache wasifumbiwe macho, ninaomba Uongozi wa Jeshi la Polisi wwachunguze na kuwachukulia hatua stahiki wale watu walioko MDAULA, wanatumia vibaya zile tochi zilizonunuliwa kwa pesa za walipa kodi kwa faida yao.

Zile tochi zina hesabu mkuu,
Isipotimia basi mdaula wananyang'anywa, zinarudishwa pale Kiluvya!!
 
kuna kifaa jamaa yangu anacho kinafungwa mbele kwenye dashbodi kinagusa kioo kikubwa yaani kinamulika unako elekea kazi yake kubwa ni kukamata aina yoyote ya rada hata kama ni ya jeshi . wakati unaendesha tochi ikiwa mbele yako umbali wa km 1 hadi 2 kuna haramu inalia hivyo unapunguza mwendo
 
Labda nikusaidie manake naona tunaishia kuchat tu kwenye thread ya mwenzetu. Mwishoni mwa post yangu nimesema "labda kama wameboresha matochi yao"

Sasa mkuu, kama umelielewa hilo kuna haja gani ya kuendelea kuchat?


Sent from my iPhone using JamiiForums app

unaweza ukatoa scientific explaination ya theory yako kuhusu ufanisi wa 'tochi ya speed' na hizo mvua sijui mnyororo?? nini hasa kinafanya hio 'tochi' ipoteze ufanisi??
 
unaweza ukatoa scientific explaination ya theory yako kuhusu ufanisi wa 'tochi ya speed' na hizo mvua sijui mnyororo?? nini hasa kinafanya hio 'tochi' ipoteze ufanisi??

Akh..... It's too much sasa, anzisha thread yako ukiuliza swali tutakujibu huko huko. Topic at stake hapa ni maumivu aloyapata mleta mada. Haya mengine ni vizuri kuyapeleka kwenye jukwaa la sayansi, tech na gadgets nyingine!!!

ALL IN ALL NI VIZURI KUFUATA SHERIA BILA KULAZIMISHWA. IKIWA NI PAMOJA NA KUSOMA ALAMA ZA BARABARANI!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Akh..... It's too much sasa, anzisha thread yako ukiuliza swali tutakujibu huko huko. Topic at stake hapa ni maumivu aloyapata mleta mada. Haya mengine ni vizuri kuyapeleka kwenye jukwaa la sayansi, tech na gadgets nyingine!!!

ALL IN ALL NI VIZURI KUFUATA SHERIA BILA KULAZIMISHWA. IKIWA NI PAMOJA NA KUSOMA ALAMA ZA BARABARANI!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app

ungekuwa na jibu ungelitoa hapa....otherwise usingeleta huu ushauri kama huwezi kueleza unafanyaje kazi.
 
aisee hawa mbona dawa yao ndogo sana....ukikuta kibao kimeandikwa 30km/hr wewe nenda 30km per hour...ukikuta kimeandikwa 50km/h wewe nenda 50kph....fanya hivi uone kama hizo tochi zao zitakusumbua.

Ukifanya hivi basi hiyo Mbinga utafika Kesho!!
 
Ukifanya hivi basi hiyo Mbinga utafika Kesho!!

sio kweli....nasafiri mara kwa mara na huwa nafanya hivi....kwenye 50km natembea 50km/h na 30km/hr zone nafuata hio hio labda kuwe na bus mbele yangu nalifuata coz hawa wanapeana signal za hawa traffic...sehemu zisizo na speed limit najiachia vya kutosha.
 
Kuna siku traffic walinionea sana na sitasahau.nilikuwa natoka Dar kuelekea Ars. Kufika michungwani karibia na Segera wakanisimamisha eti nimefika speed 95..hivi kweli utakuwa mwehu kuendesha gari kwa speed yote hiyo wakati Michungwani ni lile gate pale Segera ni umbali mdooogo.. Mi nadhani wakati mwingine huwa wanategesha ili watoze faini. Hivi ntajuaje kama hiyo spees inayosoma katika kamera ni ya gari iliyopita!!! Au ntajuaje kuwa wameitega wenyewe. Wanatia hasira sana hawa jamaa
 
Hiyo speed ya Km 900 ni ya Supersonic hilo gari lako lilikuwa angani? Acha kulalamika hujui kuendesha speed 50 basi bado utakuwa Lena.

Mkuu kabla hujachangia kitu soma na kuelewa kwanza!!wapi amesema alikuwa speed ya km 900?? hapo anasema alikuwa na safari yenye umbali wa km 900 kufika huko aliko kuwa anakwenda.
 
Mkuu kabla hujachangia kitu soma na kuelewa kwanza!!wapi amesema alikuwa speed ya km 900?? hapo anasema alikuwa na safari yenye umbali wa km 900 kufika huko aliko kuwa anakwenda.

Si ndo hapo sasa mkuu!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Mkuu kabla hujachangia kitu soma na kuelewa kwanza!!wapi amesema alikuwa speed ya km 900?? hapo anasema alikuwa na safari yenye umbali wa km 900 kufika huko aliko kuwa anakwenda.

Asante white wizard, nimesoma mapovu ya huyo kapalamsenga nikaona hata nisimjibu
 
Hiyo speed ya Km 900 ni ya Supersonic hilo gari lako lilikuwa angani? Acha kulalamika hujui kuendesha speed 50 basi bado utakuwa Lena.

Hujamuelewa, msome vizuri. Ana kilomita 900 za kusafiri na si kuwa anaenda speed ya 900 kwa saa.
 
Hujamuelewa, msome vizuri. Ana kilomita 900 za kusafiri na si kuwa anaenda speed ya 900 kwa saa.
We nawe kwa kujifanya mjuaji!!!
Si ameshaeleweshwa kule juu? Uwe unapitia kwanza comments za wengine kabla hujapost we Bibi!!
 
Sheria za barabarani lazima zifuatwe kwani tunapoteza watu na mali nyingi barabarani kwa ajali. dereva makini lazima aone vibao vyoote vya 50 km na zebra zote. pamoja na kuzingatia mstari wa kati. Kwenda mbinga sio sababu ya kutuulia wananchi wetu. kama hakuna alama ya max speed endesha utakavyo.Siku ukiona unaenda safari ya mbali anza safari jana yake. TII SHERIA BILA SHURTI
 
Back
Top Bottom