Toa sababu zinazoonesha kuwa jf imevamiwa na watoto wa fb.

King2

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
1,278
1,250
Mijitu kama wewe. Na thread zisizo na kichwa wala miguu.
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,328
1,225
Uandishi huu :-
xna = sana
xjiu= sijui
7bu = sababu
Aidha member anatoa Thread anauliza "girl wangu ambae pia classmate wangu kaninunia nifenyeje?"
unakuta sisi wachangiaji baadhi yetu tuna mabinti walioko shuleni, so far waweza changia utongozwaji wa binti yako!
 

Mtalingolo

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
2,182
1,500
Kunamambo mengi sana yanayodhihirisha hiyo hali., mkuu Judgement kajaribu kuyaainisha baadhi...
 

Mtalingolo

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
2,182
1,500
Uandishi huu :-
xna = sana
xjiu= sijui
7bu = sababu
Aidha member anatoa Thread anauliza "girl wangu ambae pia classmate wangu kaninunia nifenyeje?"
unakuta sisi wachangiaji baadhi yetu tuna mabinti walioko shuleni, so far waweza changia utongozwaji wa binti yako!

Nakusalimu mkuu, kunawengine pia wake zao wapo huku, anaweza akasaidia mkewe kutongozwa pia, we have to be so carefully on that..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom