Toa sababu kwa nini unaenda kununua Dada poa / malaya


Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
7,591
Likes
10,538
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
7,591 10,538 280
Kwa wale mapro wenzangu toa sababu kwa nini unaenda kununua dada poa/malaya?


Binafsi sababu yangu kubwa ni ucheap wao wa kuwapata na kupata huduma kwa haraka bila bughuza bughuza za kuombwa hela ya nauli na msosi .

Akija najua ameshakula hivyo kwangu ananiletea huduma tu ambayo naipata na kujipigia kwa tani yangu tukimaliza kila mtu na lwake.

Zingine za kuongezea ni;

_Cheap and Quality .
_No stress
_easly to Afford
_Don't cost time
_
_

Zingine ongezea wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
862
Likes
471
Points
80
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
862 471 80
All in all unatoa ndo unapokea; vingne ni vya zaida ambavyo mtu anaweza akajilia kutegemea na connection aliyonayo; mfano mwingne kujuana na celebrates/politicians fulani anaweza shobokewa tu
ndo hivyo mkuu lazima kuwe na kitu cha ziada kinachokubeba katika hiyo tasnia ya mahaba
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,214
Likes
20,646
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,214 20,646 280
Ngoja tuone... cheap is expensive...


Cc: mahondaw
 
Mr Chartbox

Mr Chartbox

Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
24
Likes
16
Points
5
Mr Chartbox

Mr Chartbox

Member
Joined Nov 18, 2018
24 16 5
safe n secured

alafu huyo pimbi anayesema hajawah kutoa pesa ili amege anataka kusema aliwah kumega wapi na isimcost ? hata hiyo asante, cjui sabuni, sijui nauli , cjui matumizi uliyotoa unadhani bila makubaliano ya mamegano ungetoa ? acha uzushi usipotoshe umma watu wapo hapa kujifunza cio kudanganyana. kiukwel wadada poa wanatuokoa sana sisi wasakatonge
 
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
309
Likes
254
Points
80
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
309 254 80
Madem wa mtaani siku hizi sio mchongo ukimtongoza tu masaa machache anakuomba pesa na vizinga vingine vikifuata wewe ukija kumuomba penzi hatoi mwisho wa siku utakuta unaingia hasara
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,865