Toa sababu kwa nini unaenda kununua Dada poa / malaya


Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
7,591
Likes
10,538
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
7,591 10,538 280
Kwa wale mapro wenzangu toa sababu kwa nini unaenda kununua dada poa/malaya?


Binafsi sababu yangu kubwa ni ucheap wao wa kuwapata na kupata huduma kwa haraka bila bughuza bughuza za kuombwa hela ya nauli na msosi .

Akija najua ameshakula hivyo kwangu ananiletea huduma tu ambayo naipata na kujipigia kwa tani yangu tukimaliza kila mtu na lwake.

Zingine za kuongezea ni;

_Cheap and Quality .
_No stress
_easly to Afford
_Don't cost time
_
_

Zingine ongezea wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
donga

donga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
857
Likes
840
Points
180
donga

donga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
857 840 180
sababu anaweza kugeuka samaki akaliwa pande zote
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,737
Likes
1,547
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,737 1,547 280
Kwa wale mapro wenzangu toa sababu kwa unaenda kununua dada poa/malaya?


Binafsi sababu yangu kubwa ni ucheap wao wa kuwapata na kupata huduma kwa haraka bila bughuza bughuza za kuombwa hela ya nauli na msosi .

Akija najua ameshakula hivyo kwangu ananiletea huduma tu ambayo naipata na kujipigia kwa tani yangu tukimaliza kila mtu na lwake.

Zingine za kuongezea ni;

_Cheap and Quality .
_No stress
_easly to Afford
_Don't cost time
_
_

Zingine ongezea wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
Wengine ni tabia.... yaani km mwizi usipoiba unaona km umeoungukiwa na kitu...japo uibe hata jani la mgomba tu!!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
318
Likes
297
Points
80
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
318 297 80
Siku nilipohonga 100000 halfu demu mwenyewe akanizingusha papuchi yake ndo nilijua umuhimu wa dada poa; maana nilikuwa maeneo ya lachaz nakula vitu vyangu demu kaniweka kishenzi na mwili nishauandaa kisaikolojia; ikabidi nijichukulie goma kali lenye viwango vyote tbs/tfda; mpaka leo nikiona goma langu linanichelewesha wala sifikiri mara mbilimbili; naangalia niende kona bara/meada/meridian/maisha/ ndo chimbo zangu maana niña kadi ya kudumu mpaka nitakapookolewa na mwanamke ambaye atakuwa na kifurushi kisichokuwa na kikomo. Sio mambo ya leo siji pumbafu kabisa /leo sijisikii
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
7,591
Likes
10,538
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
7,591 10,538 280
Siku nilipohonga 100000 halfu demu mwenyewe akanizingusha papuchi yake ndo nilijua umuhimu wa dada poa; maana nilikuwa maeneo ya lachaz nakula vitu vyangu demu kaniweka kishenzi na mwili nishauandaa kisaikolojia; ikabidi nijichukulie goma kali lenye viwango vyote tbs/tfda; mpaka leo nikiona goma langu linanichelewesha wala sifikiri mara mbilimbili; naangalia niende kona bara/meada/meridian/maisha/ ndo chimbo zangu maana niña kadi ya kudumu mpaka nitakapookolewa na mwanamke ambaye atakuwa na kifurushi kisichokuwa na kilimo. Sio mambo ya leo siji pumbafu kabisa /leo sijisikii
Kabisa mkuu mwanachama mwenzangu mtukuka kwa nini upate stress

Sent using Jamii Forums mobile app
 
limbende

limbende

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
704
Likes
342
Points
80
limbende

limbende

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
704 342 80
Siku nilipohonga 100000 halfu demu mwenyewe akanizingusha papuchi yake ndo nilijua umuhimu wa dada poa; maana nilikuwa maeneo ya lachaz nakula vitu vyangu demu kaniweka kishenzi na mwili nishauandaa kisaikolojia; ikabidi nijichukulie goma kali lenye viwango vyote tbs/tfda; mpaka leo nikiona goma langu linanichelewesha wala sifikiri mara mbilimbili; naangalia niende kona bara/meada/meridian/maisha/ ndo chimbo zangu maana niña kadi ya kudumu mpaka nitakapookolewa na mwanamke ambaye atakuwa na kifurushi kisichokuwa na kilimo. Sio mambo ya leo siji pumbafu kabisa /leo sijisikii
Kaka ilo la kuhonga Laki limenikuta alaf Demu anazingua nikamwambia anipotezee kabx ctakag ujinga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
7,591
Likes
10,538
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
7,591 10,538 280
Kaka ilo la kuhonga Laki limenikuta alaf Demu anazingua nikamwambia anipotezee kabx ctakag ujinga

Sent using Jamii Forums mobile app
Laki moja ukienda kununua unapata papuchi kumi za elfu kumi kumi au papuchi 20 za elfu tano tano ukisubiri sana mpaka ,mida ya wanga unapata papuchi 30 za shilingi elfu tatu tatu na buku la boda linabaki.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
318
Likes
297
Points
80
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
318 297 80
Kaka ilo la kuhonga Laki limenikuta alaf Demu anazingua nikamwambia anipotezee kabx ctakag ujinga

Sent using Jamii Forums mobile app
Changamoto ndo mama wa uvumbuzi; asingezingua siku hiyo ningejuaje kuwa naacha samaki walionona naangaika miezi kuvua dagaaa;
 
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
318
Likes
297
Points
80
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
318 297 80
Laki moja ukienda kununua unapata papuchi kumi za elfu kumi kumi au papuchi 20 za elfu tano tano ukisubiri sana mpaka ,mida ya wanga unapata papuchi 30 za shilingi elfu tatu tatu na buku la boda linabaki.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizi mambo ni kucheza smart sana....maana unAweza kuta unapoteza gharama kubwa kwa dagaa wakati sato wapo wa bei che kuliko dagaa unazonunua supermarket
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,841