Toa sababu kwa nini unaenda kununua Dada poa / malaya


Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
7,591
Likes
10,538
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
7,591 10,538 280
Kwa wale mapro wenzangu toa sababu kwa nini unaenda kununua dada poa/malaya?


Binafsi sababu yangu kubwa ni ucheap wao wa kuwapata na kupata huduma kwa haraka bila bughuza bughuza za kuombwa hela ya nauli na msosi .

Akija najua ameshakula hivyo kwangu ananiletea huduma tu ambayo naipata na kujipigia kwa tani yangu tukimaliza kila mtu na lwake.

Zingine za kuongezea ni;

_Cheap and Quality .
_No stress
_easly to Afford
_Don't cost time
_
_

Zingine ongezea wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
318
Likes
297
Points
80
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
318 297 80
Comfortability ya kutoa hela ili nimege sijawahi kua nayo
Umewahi kwenda club?? Yaani ukutane na msabwanda wa ukweli ushindwe kumhudumia na hela ipo mfukoni?? Labda kama network haisomi au we mwenzetu mlokole/ swala tano...achana na ile mzigo tako lainiiiiii; linapita tu hapo eti hauna mzuka nayo ??
 
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
318
Likes
297
Points
80
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
318 297 80
hakuna demu wangu nimewahi tumia ndom ila huko kauli mbiu ni ndomu asee inavutia, kingine hawa viumbe wanatusaidia kuokoa mda

Sent using Jamii Forums mobile app
Na huduma ni siku zote hazina kikomo, mambo ya leo siji huwezi yasikia ili mradi leo unataka papuchi utaipata tu
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
12,775
Likes
21,680
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
12,775 21,680 280
Club nimeenda sana ila kama mlinzi.
Umewahi kwenda club?? Yaani ukutane na msabwanda wa ukweli ushindwe kumhudumia na hela ipo mfukoni?? Labda kama network haisomi au we mwenzetu mlokole/ swala tano...achana na ile mzigo tako lainiiiiii; linapita tu hapo eti hauna mzuka nayo ??
 
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
950
Likes
671
Points
180
Age
32
MulRZGM

MulRZGM

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
950 671 180
Kwa wale mapro wenzangu toa sababu kwa nini unaenda kununua dada poa/malaya?


Binafsi sababu yangu kubwa ni ucheap wao wa kuwapata na kupata huduma kwa haraka bila bughuza bughuza za kuombwa hela ya nauli na msosi .

Akija najua ameshakula hivyo kwangu ananiletea huduma tu ambayo naipata na kujipigia kwa tani yangu tukimaliza kila mtu na lwake.

Zingine za kuongezea ni;

_Cheap and Quality .
_No stress
_easly to Afford
_Don't cost time
_
_

Zingine ongezea wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
Yeye ni kipoozeo... Ikumbukwe wengine tuko mbal n family zetu thus nakuwa Sina namna

Sent using Jamii Forums mobile app
 
limbende

limbende

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
704
Likes
342
Points
80
limbende

limbende

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
704 342 80
Laki moja ukienda kununua unapata papuchi kumi za elfu kumi kumi au papuchi 20 za elfu tano tano ukisubiri sana mpaka ,mida ya wanga unapata papuchi 30 za shilingi elfu tatu tatu na buku la boda linabaki.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaan Kaka kumbe hawa madada Poa ni msaada Sana ila hao wa buku tatu tahadhar ya U T I

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
318
Likes
297
Points
80
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
318 297 80
nazidi kuamini kutongoza ni kipaji kama vipaji vingine#breezy
Ishu sio kutongoza ukianza Mishe za club na sehemu za starehe zenye watoto automatic utajipimia midude maana kuna midude mingne mtaani unaishia kutamani na maringi mengi ila kule ndo linakuchamkia mpaka basi
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,569
Likes
987
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,569 987 280
Kwa wale mapro wenzangu toa sababu kwa nini unaenda kununua dada poa/malaya?


Binafsi sababu yangu kubwa ni ucheap wao wa kuwapata na kupata huduma kwa haraka bila bughuza bughuza za kuombwa hela ya nauli na msosi .

Akija najua ameshakula hivyo kwangu ananiletea huduma tu ambayo naipata na kujipigia kwa tani yangu tukimaliza kila mtu na lwake.

Zingine za kuongezea ni;

_Cheap and Quality .
_No stress
_easly to Afford
_Don't cost time
_
_

Zingine ongezea wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata ninayemwita mke ni dada poa wa kimyakimya (siri). Hakuna asiye dada poa.
 
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
862
Likes
471
Points
80
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
862 471 80
Ishu sio kutongoza ukianza Mishe za club na sehemu za starehe zenye watoto automatic utajipimia midude maana kuna midude mingne mtaani unaishia kutamani na maringi mengi ila kule ndo linakuchamkia mpaka basi
hata club watu wanatumia vipaji vyao mpaka wanajilia papa kiulani au kwa bei sawa na bure#domo zege akilipia 30 mwenye kipaji chake una weza kuta akatoa hata 10 au 5 ya kifuta jasho
 
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
318
Likes
297
Points
80
B

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
318 297 80
hata club watu wanatumia vipaji vyao mpaka wanajilia papa kiulani au kwa bei sawa na bure#domo zege akilipia 30 mwenye kipaji chake una weza kuta akatoa hata 10 au 5 ya kifuta jasho
All in all unatoa ndo unapokea; vingne ni vya zaida ambavyo mtu anaweza akajilia kutegemea na connection aliyonayo; mfano mwingne kujuana na celebrates/politicians fulani anaweza shobokewa tu
 
N

Ndalahwalox

New Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
2
Likes
1
Points
5
N

Ndalahwalox

New Member
Joined Dec 23, 2018
2 1 5
Siku nilipohonga 100000 halfu demu mwenyewe akanizingusha papuchi yake ndo nilijua umuhimu wa dada poa; maana nilikuwa maeneo ya lachaz nakula vitu vyangu demu kaniweka kishenzi na mwili nishauandaa kisaikolojia; ikabidi nijichukulie goma kali lenye viwango vyote tbs/tfda; mpaka leo nikiona goma langu linanichelewesha wala sifikiri mara mbilimbili; naangalia niende kona bara/meada/meridian/maisha/ ndo chimbo zangu maana niña kadi ya kudumu mpaka nitakapookolewa na mwanamke ambaye atakuwa na kifurushi kisichokuwa na kikomo. Sio mambo ya leo siji pumbafu kabisa /leo sijisikii
Mzee we ni mimi kabisaaaaaa


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645