Hapo sina utaalamu mkuu coz sijawahi kupita huko.
Sawa kiongozi.
Nimekusoma. Ndio classfied eh?
Hapo sina utaalamu mkuu coz sijawahi kupita huko.
Mkuu sijasema wewe ni TISS lakini taarifa zao nyingi unazo. Ila sikuhizi unaandika maneno matatu tu yanaumiza kichwa afu unatokomea.Mimi sio TISS MM wewe
Tiss hawa recruit mafala kama mimi [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Waga nawaambia naandika tone za nyimbo za kwaya parokia ya mwamashimbaHizo codes sasa ndio zitawafanya wanaoangalia unacho andika washituke zaidi. Maana watakuwa wanashangaa unacho andika. Watataka wakuhoji na wakudadisi unacho kiandika
Corona ikiisha wana JF tukutane tupige shindano la PS4 mimi Napoleon njoo na Liverpool yako unone kuwa hujuimawaya yapi
anyway nacheza ps4na mwanangu , movie , kusoma vitabu , mpira napika nalala
TISS wanachukua watu toka upolisi, uhamiaji, JWTZ, na kwenye maofisi.Wakuu.
Poleni na ugonjwa huu wa #covid19.Hili nalo litapita tu.Tuzidi kumuomba Mungu na kuchukua tahadhari.
Hawa watu wa intelijensia Tanzania,TISS,wanapataje watu wao? Sababu sijui kama kuna utaratibu wa kujiunga nao moja kwa moja.Kuna mtu aliniambia kuwa wenyewe ndo wanafuata watu na sio watu kuwafuata wao.Kama hiyo nadharia ni ya kweli,wanaangalia vitu au vigezo gani kuwapata watu wanaowahitaji?
Na pia ningependa kufahamu kama wana watu wao nchi zilizoendelea za dunia ya kwanza kama US,UK,Japan n.k.
Tusaidiane ujuzi,Asanteni.
#ChukuaTahadhari.
#StaySafe.
WEE taarifa zipiMkuu sijasema wewe ni TISS lakini taarifa zao nyingi unazo. Ila sikuhizi unaandika maneno matatu tu yanaumiza kichwa afu unatokomea.
Mkuu sijasema wewe ni TISS lakini taarifa zao nyingi unazo. Ila sikuhizi unaandika maneno matatu tu yanaumiza kichwa afu unatokomea.
Kabisa,unaweza kukuta wanakufuatilia,halafu wakianza kukufuatilia si ajabu wakaanza kwa mwalimu aliekkufundisha shule ya msingi,siku wakikukamata unashtuka tu wakikwambia hadi mambo yako ya shule ya msingi,utashangaa sana,walijua vipi.Inawezekana sababu hata humu ni kambi yao😄
Genge la wahuni huji-recruit kihuni tuWakuu.
Poleni na ugonjwa huu wa #covid19.Hili nalo litapita tu.Tuzidi kumuomba Mungu na kuchukua tahadhari.
Hawa watu wa intelijensia Tanzania,TISS,wanapataje watu wao? Sababu sijui kama kuna utaratibu wa kujiunga nao moja kwa moja.Kuna mtu aliniambia kuwa wenyewe ndo wanafuata watu na sio watu kuwafuata wao.Kama hiyo nadharia ni ya kweli,wanaangalia vitu au vigezo gani kuwapata watu wanaowahitaji?
Na pia ningependa kufahamu kama wana watu wao nchi zilizoendelea za dunia ya kwanza kama US,UK,Japan n.k.
Tusaidiane ujuzi,Asanteni.
#ChukuaTahadhari.
#StaySafe.
Nikujitahidi tu usiingie anga zaoKabisa,unaweza kukuta wanakufuatilia,halafu wakianza kukufuatilia si ajabu wakaanza kwa mwalimu aliekkufundisha shule ya msingi,siku wakikukamata unashtuka tu wakikwambia hadi mambo yako ya shule ya msingi,utashangaa sana,walijua vipi.
kwa nini unanisingizia chiefKakomaaa
Anapenda kuandika, lakini hapendi kutoa taarifa.
Jiongeze
Kua member wa Uvccm then utapata connections huko huko.
Kabisa,unaweza kukuta wanakufuatilia,halafu wakianza kukufuatilia si ajabu wakaanza kwa mwalimu aliekkufundisha shule ya msingi,siku wakikukamata unashtuka tu wakikwambia hadi mambo yako ya shule ya msingi,utashangaa sana,walijua vipi.
Sawa.Stori za vijiweni kulishana matango pori
Wakuu.
Poleni na ugonjwa huu wa #covid19.Hili nalo litapita tu.Tuzidi kumuomba Mungu na kuchukua tahadhari.
Hawa watu wa intelijensia Tanzania,TISS,wanapataje watu wao? Sababu sijui kama kuna utaratibu wa kujiunga nao moja kwa moja.Kuna mtu aliniambia kuwa wenyewe ndo wanafuata watu na sio watu kuwafuata wao.Kama hiyo nadharia ni ya kweli,wanaangalia vitu au vigezo gani kuwapata watu wanaowahitaji?
Na pia ningependa kufahamu kama wana watu wao nchi zilizoendelea za dunia ya kwanza kama US,UK,Japan n.k.
Tusaidiane ujuzi,Asanteni.
#ChukuaTahadhari.
#StaySafe.
Mimi ndo nimekwambia nahitaji kazi?Heshimuni Hii kazi. Ila hizi nyuzi zimekuwa nyingi sasa [emoji849]TISS THIS TISS THAT!
Mk54