TISS wanapataje watu wao?

TISS wanapataje watu wao?

Wakuu.
Poleni na ugonjwa huu wa #covid19.Hili nalo litapita tu.Tuzidi kumuomba Mungu na kuchukua tahadhari.

Hawa watu wa intelijensia Tanzania,TISS,wanapataje watu wao? Sababu sijui kama kuna utaratibu wa kujiunga nao moja kwa moja.Kuna mtu aliniambia kuwa wenyewe ndo wanafuata watu na sio watu kuwafuata wao.Kama hiyo nadharia ni ya kweli,wanaangalia vitu au vigezo gani kuwapata watu wanaowahitaji?

Na pia ningependa kufahamu kama wana watu wao nchi zilizoendelea za dunia ya kwanza kama US,UK,Japan n.k.

Tusaidiane ujuzi,Asanteni.
#ChukuaTahadhari.
#StaySafe.
Siku hizi wakuu wa vyombo vya ulinzi huwa wanapewa priorities ya kupendekeza watu waende "TEETH" kwahiyo wanachukua watu wa familia zao.
 
Wakuu.
Poleni na ugonjwa huu wa #covid19.Hili nalo litapita tu.Tuzidi kumuomba Mungu na kuchukua tahadhari.

Hawa watu wa intelijensia Tanzania,TISS,wanapataje watu wao? Sababu sijui kama kuna utaratibu wa kujiunga nao moja kwa moja.Kuna mtu aliniambia kuwa wenyewe ndo wanafuata watu na sio watu kuwafuata wao.Kama hiyo nadharia ni ya kweli,wanaangalia vitu au vigezo gani kuwapata watu wanaowahitaji?

Na pia ningependa kufahamu kama wana watu wao nchi zilizoendelea za dunia ya kwanza kama US,UK,Japan n.k.

Tusaidiane ujuzi,Asanteni.
#ChukuaTahadhari.
#StaySafe.
Isije kua wanakusoma kidog kidogo.
 
Mbna CIA na FBI wanaportal ya watu kuapply na kufanya mitihan ili mtu awe qualified for the job.

Sema kuna wanaofatwa hasa kwa CIA na ni kwa sababu maalumu. Mfano unafanya kazi katika taasisi flan hata ya TISS wanaweza kukuemploy uwe double spy.

Sent using Jamii Forums mobile app
CIA wanatafuta zaidi watu wakiwa chuoni.
 
Hizo za kiprofesheno ndio combat?
Inategemea na field yako,siongei coz labda najua mambo ya TEETH hapana ila kuna kazi za TEETH hazihitaji kujua combat so atafundishwa kulinga na medani yake,kuna nyingine zinahitaji uwe fizikali fiti hapo lazima ujifunze field za kikomandoo!! Kwa mfano shoe shiner au chizi mtaani hahitaji kujua combat yeye ni kukusanya info tu.
 
Wakuu.
Poleni na ugonjwa huu wa #covid19.Hili nalo litapita tu.Tuzidi kumuomba Mungu na kuchukua tahadhari.

Hawa watu wa intelijensia Tanzania,TISS,wanapataje watu wao? Sababu sijui kama kuna utaratibu wa kujiunga nao moja kwa moja.Kuna mtu aliniambia kuwa wenyewe ndo wanafuata watu na sio watu kuwafuata wao.Kama hiyo nadharia ni ya kweli,wanaangalia vitu au vigezo gani kuwapata watu wanaowahitaji?

Na pia ningependa kufahamu kama wana watu wao nchi zilizoendelea za dunia ya kwanza kama US,UK,Japan n.k.

Tusaidiane ujuzi,Asanteni.
#ChukuaTahadhari.
#StaySafe.


!
!
Unaaznai Chipukizi...kisha UVCCM Green Guard Unaendelea namna hiyo hadi unafanikiwa mzee hahahahahaha ni shida sana mkuu sana . Kwa kweli mimi sijui aisee isije ikawa balaa bure
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom