TISS wanapataje watu wao?

TISS wanapataje watu wao?

Wakuu.
Poleni na ugonjwa huu wa #covid19.Hili nalo litapita tu.Tuzidi kumuomba Mungu na kuchukua tahadhari.

Hawa watu wa intelijensia Tanzania,TISS,wanapataje watu wao? Sababu sijui kama kuna utaratibu wa kujiunga nao moja kwa moja.Kuna mtu aliniambia kuwa wenyewe ndo wanafuata watu na sio watu kuwafuata wao.Kama hiyo nadharia ni ya kweli,wanaangalia vitu au vigezo gani kuwapata watu wanaowahitaji?

Na pia ningependa kufahamu kama wana watu wao nchi zilizoendelea za dunia ya kwanza kama US,UK,Japan n.k.

Tusaidiane ujuzi,Asanteni.
#ChukuaTahadhari.
#StaySafe.
Ila TISS ni mfumo tu wa malipo ya kibenki tanzania kama sikosei

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu.
Poleni na ugonjwa huu wa #covid19.Hili nalo litapita tu.Tuzidi kumuomba Mungu na kuchukua tahadhari.

Hawa watu wa intelijensia Tanzania,TISS,wanapataje watu wao? Sababu sijui kama kuna utaratibu wa kujiunga nao moja kwa moja.Kuna mtu aliniambia kuwa wenyewe ndo wanafuata watu na sio watu kuwafuata wao.Kama hiyo nadharia ni ya kweli,wanaangalia vitu au vigezo gani kuwapata watu wanaowahitaji?

Na pia ningependa kufahamu kama wana watu wao nchi zilizoendelea za dunia ya kwanza kama US,UK,Japan n.k.

Tusaidiane ujuzi,Asanteni.
#ChukuaTahadhari.
#StaySafe.
Haya maswali Dr Shika ana majibu tatizo siku hizi amepotea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwenye exposure atuambie nchi nyingine wanafanyaje?

Au utaratibu ni huo huo wa kurithishana watoto na wajukuu zao?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom