princess ariana
JF-Expert Member
- Aug 19, 2016
- 9,687
- 19,359
Hivi kunuia ni kuongea kwa sauti ndogo ,au kuongea moyoni?Yote kwa mfuatano pia sio mbaya
Hivi kunuia ni kuongea kwa sauti ndogo ,au kuongea moyoni?Yote kwa mfuatano pia sio mbaya
Chumvi ndio chanzo, hadi naogopa tena kutumiaKwahiyo chumvi ndo iliamsha mazingaombwe yote mkuu au nini
Simwagi tena chumvi kwenye Nyumba za watuIlitatiza ratiba hivyo wakawa wanapambana naye
Duh heri ningekua nakaa na mtu peke yangu afu muoga hapana, nilikohamia nikamsimulia akasema umeanzisha vita na kukimbia tehUngejua ulivyowatikisa Ungetamani kurudia zoezi
anhaaYote ni sahihi
Sasa si wanaweza kukuua mkuuIlitatiza ratiba hivyo wakawa wanapambana naye
Mkuu kwahiyo ukianza kutumia ni kama unakuwa unazuia "shughuli" za watu hivi lazima utakuwa vitani kwa muda na unatakiwa usiache sivyo? Hawawezi kuwa wanakuwinda sasa au chumvi ndo itamaliza kila kituFanya kimya kwakuwa hata hayo mawasiliano ni ya kiroho sio ya kidunia
Ukiwa stagnant huwa wanakata tamaa na kuondokaMkuu kwahiyo ukianza kutumia ni kama unakuwa unazuia "shughuli" za watu hivi lazima utakuwa vitani kwa muda na unatakiwa usiache sivyo? Hawawezi kuwa wanakuwinda sasa au chumvi ndo itamaliza kila kitu
Ok, sawa sawaUkiwa stagnant huwa wanakata tamaa na kuondoka
gundu, kutaliwa, yani ni mkosi, kila ukijituma hupat, au hata ukitongoza ambaye si mrembo naye anakukataa kwa jeuri na dharauMshana kimavi ndio nini?
Hiv mshana unaweza kutumia chumvi sehemu ya biashara hasa eneo kama bar Nina bar yangu mbali na kuboresha na kufanya ukarabati wa nguvu na kuweka wadada wazuri lakin bado biashara haipo vizur lakin nakumbuka kuna bibi jiran yangu aliwahi kuniambia tutaona kama utafanya biashara nilishangaa sijawahi kumkosea wala nin nilitaka wazee wa kuniulizia wap nimekosea hakuwa na jibu. Na huyo ni mchawi hatari kwa mujibu wa Maelezo ya wazee pale mtaaniIlitatiza ratiba hivyo wakawa wanapambana naye