THIS lIFE IS UNFAIR,WHY ALWAYS ME?


L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,360
Likes
103
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,360 103 160
I am tired with this world,i was born in 1993, student chuo fulani hapa tanzani,..kila ninapojaribu kumpenda msichana kawahiwa,mie had leo sina hata girlfriend and i am still virgin had leo,kwa kuwa nimekuwa i have to get a girl...mfano>>wiki mbli zilizopita nilikutana na binti mmoja hapa chuoni,2mezoeana sana cha kushangaza hana upendo na mimi nilipomwambia i want to marry her,je,members ni kweli wasichana wote mnawapenzi?je,mie nina mkosi??kama kuna msaada please voluntere!i am tired.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,256
Likes
5,473
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,256 5,473 280
Upo chuo gani?
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,161
Likes
1,029
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,161 1,029 280
we soma zako tu, kwa hiyo ulishaambiwa kufika chuo ndo lazima upate msichana au kila unaemtongoza lazima umpate..... do u have three credits?.... cash, car and c.......? kama huna tulia piga kitabu tu dogo
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
We yan first time una muapproach Dem unaingia na gia ya "I want to marry u"???!!


Hapo ndo mnaookoseaga wakaka


Pole sna ila badilisha mbinu utawakamata tu
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,672
Likes
5,197
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,672 5,197 280
kijana wa kiume
uliye chuo
uliye zaliwa miaka 20 iliyopita
ukiwa na aina hii ya maongezi
aina hii ya kulalamika lalamika
aina hiii ya kuhisi dunia haikutendei haki
aina hii ya kuona kuwa ukikutana tu na msichana wiki mbili zilizopita basi unasema nataka kukuoa
aina hii ya kuona dunia zaid ya kukupa hewa na mahali pa kuishi haina uwezo wa kukuamulia maisha yako yalivyo
hebu hangaika kuvunja ubikira wa akili yako kwanza halafu ndo ukavunje ubikira wa mwili wako sawa enh!
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Kuna watu wanalia njaa hawajala toka asubuhi, wewe unalia hapa kisa umekataliwa?!

Acha ujinga
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,181
Likes
523
Points
280
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,181 523 280
Kuna watu nasubiri kuwaona hapa hususan Konnie (aka Kongosho), snowhite, SnowBall, watu8, lara 1, Smile, Sista, [MENTION]miss chaga[/MENTION], Kaizer, King'asti, Mashaxizo, mzabzab, mimi49, farkhina, gfsonwin, mwekundu , [MENTION]ngalikija[/MENTION] na Preta
 
Last edited by a moderator:
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
121
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 121 145
Kudadadeki! Mjini shule, ukitaka wa kwako peke yako labda umuumbe mwenyewe! By F.A!
Wenzio tunang'aa sharubu humo humo!
...
Afu uache ushamba kuzoeana na mschana kidogo tu umeanza kutoa swaga za kuoa!!!
...
Afu wa 93! Kudadadeki uko chuo gani? Ngazi gani? U cant be undergraduate!!!!
Bora utulie tu! Uendelee na masomo yako!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,193
Likes
3,387
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,193 3,387 280
I am tired with this world,i was born in 1993, student chuo fulani hapa tanzani,..kila ninapojaribu kumpenda msichana kawahiwa,mie had leo sina hata girlfriend and i am still virgin had leo,kwa kuwa nimekuwa i have to get a girl...mfano>>wiki mbli zilizopita nilikutana na binti mmoja hapa chuoni,2mezoeana sana cha kushangaza hana upendo na mimi nilipomwambia i want to marry her,je,members ni kweli wasichana wote mnawapenzi?je,mie nina mkosi??kama kuna msaada please voluntere!i am tired.
unapoandika hii thread..........hapo kwenye wallet una sh ngapi.......?.....tuanzie hapo.........
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,691
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,691 3,661 280
I am tired with this world,i was born in 1993, student chuo fulani hapa tanzani,..kila ninapojaribu kumpenda msichana kawahiwa,mie had leo sina hata girlfriend and i am still virgin had leo,kwa kuwa nimekuwa i have to get a girl...mfano>>wiki mbli zilizopita nilikutana na binti mmoja hapa chuoni,2mezoeana sana cha kushangaza hana upendo na mimi nilipomwambia i want to marry her,je,members ni kweli wasichana wote mnawapenzi?je,mie nina mkosi??kama kuna msaada please voluntere!i am tired.
vunja/toa kwanza ubikira wa akili yako ndipo uhangaike na kutoa/kuvunja ubikira wa mwili wako
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,691
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,691 3,661 280
kijana wa kiume
uliye chuo
uliye zaliwa miaka 20 iliyopita
ukiwa na aina hii ya maongezi
aina hii ya kulalamika lalamika
aina hiii ya kuhisi dunia haikutendei haki
aina hii ya kuona kuwa ukikutana tu na msichana wiki mbili zilizopita basi unasema nataka kukuoa
aina hii ya kuona dunia zaid ya kukupa hewa na mahali pa kuishi haina uwezo wa kukuamulia maisha yako yalivyo
hebu hangaika kuvunja ubikira wa akili yako kwanza halafu ndo ukavunje ubikira wa mwili wako sawa enh!
mwali hii sentensi yako ya mwisho umesema kama nilivyo sema mimi.
mtu akili tu imeziba hajui anataka nini kwa wakati gani na yuko wapi
sasa sijui hao wadada anataka wakambikiri vipi.
angetafuta wadada wa kuibikiri akialkai yake kabla hata ya kiubikiri dushe lake
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,672
Likes
5,197
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,672 5,197 280

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,054