The Doomed flight: Boeing 777 [MH370] Malaysia Airlines

The Doomed flight: Boeing 777 [MH370] Malaysia Airlines

Thanks mkuu, habari nzuri, kama kawaida hujatuangusha.
Shukran mkuu....
ila hapa kwenye red mmh! Nimekumbuka zile za wanasiasa kwamba nimeombwa kugombea, sikuwa na mpango kabisa.
Mkuu ni kweli sikuwa nawaza kabisa kuhusu jambo hili na niliamua kulifuatilia na kuandika kwasababu ya maombi ya wadau....

Ngoja niendelee na makala nyingine ambayo ni ngumu kweli kweli ninayoifuatilia....

Shukran mkuu...
 
Asante. Makala yako ni nzuri yenye mtiririko kwa mtu kuelewa. Ningeshauri saa ziwekwe kwa Kiswahili badala ya 6:00 asubuhi iwe saa 12:00 asubuhi.
una msongo, kitu gani kimekufanya u quote habari yote hii, ubinafsi una sura nyingi
 
Shukran mkuu....

Mkuu ni kweli sikuwa nawaza kabisa kuhusu jambo hili na niliamua kulifuatilia na kuandika kwasababu ya maombi ya wadau....

Ngoja niendelee na makala nyingine ambayo ni ngumu kweli kweli ninayoifuatilia....

Shukran mkuu...

Mimi niko around mkuu, ukitupia tu nakodolea.

Kuna kipindi ulipotea sana mkuu, tukawa tunakosa madini ya ubongo, thanks that you are back.

Nilivyoona heading nikakumbuka novel ya Doomsday Conspiracy ya Sidney Sheldon, nikawaza wale Aliens anaowazungumzia watakuwa ndo wameibeba hiyo ndege.
 
Hakuna jipya hapo.

Ndege inajulikana ilipo sema kwa sababu, watu wengine wapo nje ya mzunguko wa Dunia kwenye mhimili wake hawatajua ndege ilipo.

Ila waliomo kwenye mhimili wa Dunia wanaelewa ndege ilipo.

Mbaya zaidi, ile ile ndege iko bado inapiga kazi.
Sasa unasema ndege inajulikana ilipo halafu unasema tena watu hawajui...

Inakuwaje hapo mkuu?
 
Asante sana mkuu Eiyer!


ni ajabu sana kwa ndege hii kupotezea kama nati ya saa iliyodondoka kwenye mchanga!

Pamoja na technology ya dunia kuwa ya kisasa, mfano NASA wameshindwa kabisa kuiona ndege hii, inasikitisha sana!
 
Kweli hadi leo imekua fumbo juu ya hii ndege,ila hapo kwa wa Thailand, Taleban na hyo Dragon triangle naona nadharia hizo ni za kumulikwa kwa umakini!
Mamlaka husika huwa hazifanyii kazi dhana kama hizi mkuu na hili nalo ni tatizo kubwa.....
 
Back
Top Bottom