The Doomed flight: Boeing 777 [MH370] Malaysia Airlines

The Doomed flight: Boeing 777 [MH370] Malaysia Airlines

Mkuu na hii dhana kwamba hii ilikuwa ni vita ya kibiashara na kwamba Rothschild alihusika katika kupotea kwa Malaysian Flight MH-370 imekaaje? Hebu google hapa, "Coincidence?Rothschild inherits Freescale Semiconductor Patent -result of engineers deaths on flight MH-370."
Mkuu,unaonaje ukimwaga nondo zilizoko huko maana hapa nmechokoza tu mada...

Nadhani itakuwa bomba sana kama ukileta nondo hizi ili tupanue mjadala zaidi mkuu....
 
Mkuu,unaonaje ukimwaga nondo zilizoko huko maana hapa nmechokoza tu mada...

Nadhani itakuwa bomba sana kama ukileta nondo hizi ili tupanue mjadala zaidi mkuu....
Sawa,ngoja nitafute muda!
 
Mkuu hiii ndege ilianguka na kuzama moja kwa moja baharini kama ilivyo. So far binadamu tunajua zaidi kuhusu space ambayo ni endless kuliko bahari ambayo ipo ndani ya sayari yetu. Tunajua approx 5% tu ya deep Sea, hivyo kitu kikienda chini kabisa sehemu ambazo bado ni unexplored basi tusahau. Hata hiyo ndege ya US Navy P-8A yenye uwezo wa juu katika kuchunguza vitu baharini kuna sehemu kibao za deep Sea haiwezi toboa.

Bado hatuna vyombo vinavyoweza kuwithstand extreme pressure na giza uvunguni mwa bahari.
Blackbox ni chombo imara sana ambacho hupokea na kutuma "satellite signals" bila shaka ingekuwa ilishapatikana.
 
Blackbox ni chombo imara sana ambacho hupokea na kutuma "satellite signals" bila shaka ingekuwa ilishapatikana.
Signals hazifiki uvungi mwa bahari, matter of fact, hata Kwenye milima tu ndege ikianguka kupata black box Ni ishu. Mara ngapi blackbox zinapotea inachukua siku kibao Hadi kupatikana

Deep Sea ni habari nyingine Jaribu kufuatilia ujue ugumu wa huko

Hapa watu wanataka kusikia conspiracy tu Kama kawaida ili ziwafurahishe
 
Nafkiri pia The Bold alishawahi fanya andiko maridhawa kama hili kuhusu hii ndege
 
Kuhusu kupotea kwa ndege hii msijidanganye kuwa ilipotelea angani namaanisha ndege hii haikuruka na abiria wa ndege hii watakuja kurudi kama viumbe wa kustaajabisha. Ukisimama sehemu na taarifa akili za binadam zitakufata ulipo halafu wakishakufata ukiwatengenezea njia panda juu ya taarifa waliyoifata siyo rahisi wao kurudi nyuma bali watakuwa wakibishana na kuzifanyia kazi njia hizo ndicho kinachoendelea.
 
Inawezekana,lakini ni ngumu sana wale jamaa waliokuwa wanaisaka ndege hii wasipate mabaki yake kama kweli ilipata ajali....

Inawezekana hao watu huwa wanapata utajiri kutokana na ndege zinazopata ajali lakini inawezekana siyo hii...
Mkuu Eiyer, ifike mahali watu waamini ktk ulimwengu wa roho tusioweza kuuona kwa macho ya damu na nyama, ndege hii kwa maelezo uliyotoa haikupata ajali kabisa.
Bali ilitoweka ktk Triangle za miujiza Kama Bermuda, ktk ulimwengu wa kiroho, Bahari ni gateway to abyss (kuzimu yalipo makazi au ufalme wa shetani) Ukisoma ufunuo wa Yohana, Kuna sehemu imeandikwa, "and I saw the beast that sits in many waters".
Beast ni shetani (though ni mnyama) hii inahitaji makala maalumu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
JF vilaza wengi sana. Sasa wanakwambia wewe uandikie hiyo flight ni mtaalam wa mambo hayo? Yaani wanaanzaje kukufuata kukushawishi uandikie wakati kila kitu kipo kwenye mtandao ni suala la wao kujisomea tu. Ingekuwa ni mtaalam au mpelelezi wa hiyo ndege ningeelewa.sasa wanaanzaje kukufuata uje uelezee...
 
Back
Top Bottom