The boring Life of Me


lysheer

lysheer

Senior Member
Joined
Mar 13, 2016
Messages
106
Likes
75
Points
45
lysheer

lysheer

Senior Member
Joined Mar 13, 2016
106 75 45
hakuna mwanasayansi aliewahi kuthibitisha kua bangi inamadhara qa binadam..
jaribu kutumia iyo kitu itakuasaidia sana..
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,406
Likes
10,752
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,406 10,752 280
The so called inner peace is fuckin' overated,maisha unayoishi ndio hayo hayo unayostahili kuyaishi masuala ya kuangalia wenzako labda wakichek mpira,datings,ku hang out ndio wanakua wako happy that's their life n not your's.

No one got 100% inner peace of mind, na kama yupo basi ni marehemu.

Live your life.
 
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2015
Messages
743
Likes
655
Points
180
syllae

syllae

JF-Expert Member
Joined May 29, 2015
743 655 180
Hiyo imenikuta sana enzi za ujana wangu,unamzimia mtoto mpaka unalia mwenyewe usiku lakini nilikuwa nafkiria nalishwa,navishwa na wazee nikimtongoza wakati sina mbele wala nyuma ntampeleka wapi?

Basi nafsi yangu taratibu ikawa inajiachia na kuwaona wa kawaida mpaka leo sina tabu nao.

Tunapitia mengi vijanaa
Vijana tunachallenge nyingi saan

Kwa umri nilonao naona kabisa ata nikitongoza sijui ntamsaidia vip kam mim tu sometime nashindwa

Najikuta nakua mpole
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
639
Likes
692
Points
180
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
639 692 180
Pole sana mkuu.. nadhani kwangu ndio mbaya zaidi.
But binaadamu wa kweli ni yule anayesikia maumivu ya wenzake hata kama yake yamemfika shingoni
Why can't you find your inner peace?
Love yourself first.....
Embrace what you have.....
 
demi

demi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
11,586
Likes
21,567
Points
280
demi

demi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
11,586 21,567 280
Moja ya sababu kuwa member wa JF ilikuwa kupunguza upweke, pia ku- socialize! Kuna wakati niliishi kama kisiwa, sikuwa na watu wa kuzungumza nao nikaukosa sana utani wa hapa na pale, tabasamu n.k. Ikawa mimi na kazi, kazi na mimi.

Ilinibidi kujifunza vitu vingi mbadala ilikupunguza upweke kama kucheza piano, guitar, online dancing class na hobbies nyingine nyingi ...

Sidhani kama kuna mtu hapa JF ana Hobbies nyingi kuliko mimi,.. Nimesafiri na kufanya mambo mengi ambayo najua ni wachache sana hapa JF wame experience.

Nimejitahid saaana ila imefika hatua nashindwa kuelewa nini nakosa kupata furaha nayotaka. I have done every thing to make sure that I am not getting bored in life lakini wapi!

The thing is I don’t even recognize myself these days, or rather who I was back then. Kitu sijafanya ni ulevi( matumizi ya pombe, sigara na sampuri kama hii), kitu ambacho si utamaduni wangu na siwezi kufanya.

Sijaoa bado, umri unaruhusu kufanya hivyo ingawa mazingira yangu na aina ya mwenzi nataka hapatikani hapa nilipo. Mahusiano yangu kimapenzi ni date not to stay, sioni shida sana sababu nilchagua kuoa nyumbani.

Kiukweli napenda ninacho fanya hapa (Kazi yangu) na pesa nzuri napata ila sifurahiii maisha yangu.

Ahsante kwa marafiki zangu JF nawale #wazee wa likes ,, though wakati mwingine ni kama sipo ila ukweli ni kwamba nafurahia uwepo wenu, nawapenda pia.



Nawatakieni weekend Njema!!
Naomba kufahamu Kama hiyo pic hapo kwa avatar ni wewe.
 
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
2,704
Likes
7,265
Points
280
Bradha

Bradha

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
2,704 7,265 280
Bro, pole sana.
Nimekuelewa sana, nadhani hiki ulichofanya ni mwanzo wa kupata suluhu ya maisha yako.At least unajua unachohotaji.

Wishing you the best.
 
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
867
Likes
779
Points
180
M

MR UNINFORMED

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
867 779 180
Karibu CHAPUTA....where life is everything and nothing!
 
capitalpool

capitalpool

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
6,847
Likes
26,805
Points
280
capitalpool

capitalpool

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2017
6,847 26,805 280
Hii ni dawa sahihi, kupata the right person. Lakino shida hujitokeza. Mfano mimi siwezi kabisa attachments / commitments. Najia fika huyu ni mtu sahihi lakini ntampotezea tu after sometime
Wewe unanielewa zaidi,
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,260
Likes
35,216
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,260 35,216 280
Unajitakia mwenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,238,951
Members 476,289
Posts 29,337,788