The boring Life of Me


Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
441
Likes
450
Points
80
Jalema

Jalema

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
441 450 80
Wewe unataka kuishi maisha yalio nje ya uwezo wako ina maana kuna mambo ulitakiwa ufanye ili nafsi yako i relax mbaya zaidi huyajui ya kufanya ridhika na hali ila usiridhike na umaskini kwa kifupi unataka kuishi kama peponi bila kufa kwanza
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,372
Likes
40,719
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,372 40,719 280
Nimejitahid saaana ila imefika hatua nashindwa kuelewa nini nakosa kupata furaha nayotaka. I have done every thing to make sure that I am not getting bored in life lakini wapi!

!
Habari, Mkuu Capitalpool
we're flying in the same Plane..
you know what bro, umekosa kitu kimoja tu kinachoitwa Inner Peace tu, yaani unategemea vitu vinavyokuzunguka vikupatie furaha kamwe haviwezi kukupatia furaha ya kudumu mkuu Thanks God una afford all your basic needs as you explained above.. Kaka tafuta inner peace utayaona maisha yalivyo mazuri though I never experienced Happy life..
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,395
Likes
782
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,395 782 280
Ni sawa kabisa wewe kuwa wewe. Tuko wengi aina yako na tumeridhika
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
1,687
Likes
1,544
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
1,687 1,544 280
Habari, Mkuu Capitalpool
we're flying in the same Plane..
you know what bro, umekosa kitu kimoja tu kinachoitwa Inner Peace tu, yaani unategemea vitu vinavyokuzunguka vikupatie furaha kamwe haviwezi kukupatia furaha ya kudumu mkuu Thanks God una afford all your basic needs as you explained above.. Kaka tafuta inner peace utayaona maisha yalivyo mazuri though I never experienced Happy life..
Sasa kaka naona tusaidiane kujadili vipi tunaipata hiyo amani ya ndani ndani huko,ni njia zipi za kutumia kuhakikisha tunapata amani hiyo mkuu?
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,395
Likes
782
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,395 782 280
Inatokea, ila once ukipata the right person wa hangout nae, utasahau yote haya. Nikutakie mapito mema mkuu.
Hii ni dawa sahihi, kupata the right person. Lakino shida hujitokeza. Mfano mimi siwezi kabisa attachments / commitments. Najia fika huyu ni mtu sahihi lakini ntampotezea tu after sometime
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,372
Likes
40,719
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,372 40,719 280
Sasa kaka naona tusaidiane kujadili vipi tunaipata hiyo amani ya ndani ndani huko,ni njia zipi za kutumia kuhakikisha tunapata amani hiyo mkuu?
Mkuu mimi ni muhanga wa hili jambo this time niko naandika thread kuhusu huichi kitu
snapshot_20181207_1-jpg.959095
 
Mefloquine

Mefloquine

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
27
Likes
40
Points
15
Mefloquine

Mefloquine

Member
Joined Dec 6, 2018
27 40 15
Hii ni dawa sahihi, kupata the right person. Lakino shida hujitokeza. Mfano mimi siwezi kabisa attachments / commitments. Najia fika huyu ni mtu sahihi lakini ntampotezea tu after sometime
Bado hujakutana na mtu sahihi. Keep moving...
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
1,687
Likes
1,544
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
1,687 1,544 280
Hii ni dawa sahihi, kupata the right person. Lakino shida hujitokeza. Mfano mimi siwezi kabisa attachments / commitments. Najia fika huyu ni mtu sahihi lakini ntampotezea tu after sometime
Hiyo imenikuta sana enzi za ujana wangu,unamzimia mtoto mpaka unalia mwenyewe usiku lakini nilikuwa nafkiria nalishwa,navishwa na wazee nikimtongoza wakati sina mbele wala nyuma ntampeleka wapi?

Basi nafsi yangu taratibu ikawa inajiachia na kuwaona wa kawaida mpaka leo sina tabu nao.

Tunapitia mengi vijanaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,942
Members 476,277
Posts 29,337,464