Teknolojia gani kubwa ungependa itokee duniani

Teknolojia gani kubwa ungependa itokee duniani

Wakuu kama mnavojua kuna technology nyingi sana ambazo kwa miaka ya nyuma nadhani hazikuwepo lakini leo hii zipo...Je kwa upande wako unatamani teknologia gani mpya uishuhudie....

Je mfano siku ukaweza kumrushia mwenzako chaji kwa whatsapp?? Au siku ukaweza kudownload chakula kwenye internet???
1.Teknolojia ya kutoonekana, napita barabarani au naingia benki hanioni mtu kwa raha zangu!
2. Technologia ya kubonyeza kitufe tu niko mbeya!
3. Technologia ya kuweza kukaa siku kadhaa hata mwezi bila kula na mwili usipate madhara yoyote!
4. Technologia ya kuniwezesha kupumzika/ kulala mwaka mzima bila ya madhara kwa mwili.
4. Flying cars kuondokana na foleni, ukienda mjini sio lazima ufuate barabara za ardhini.
4. Technologia ya kuchagua jinsia na idadi ya watoto kuzaliwa kwa mpigo wakiwa na afya tele.
5. Umeme wa wireless, hamna manguzo na mawaya waya!
6. Factory reset ya binadamu.
 
Kufufua watu labda!
Tutajaa sana hapa duniani.
Tutapunguza a vipi??
Au nashauri kuwe na technologia mtu alisex na mtu zaidi ya mmoja sensors zinatambua mtu anakufa hapo hapo, kwa njia hii technologia itakuwa imetusaidia sana.
 
japo kauzi ka siku nyingi lakini ngoja nitupie kidogo. Mi ningependa pawepo na teknolojia ya bunduki, ambayo risasi ikipigwa iwe inakata kona kama gari yaani ikipigwa iwe inakufukuza weeee! mpaka inakuua, kama ukiizidi mbio isiweinakuacha yaani ikufukuze siku nzima mpaka ikuuwe ndo inatulia.
Hahjaja.nimecheka sana hapa
 
wakitengeneza mobile toilet naenda nach popote iseee hapo ntawakubal kinyam
 
Wakuu kama mnavojua kuna technology nyingi sana ambazo kwa miaka ya nyuma nadhani hazikuwepo lakini leo hii zipo...Je kwa upande wako unatamani teknologia gani mpya uishuhudie....

Je mfano siku ukaweza kumrushia mwenzako chaji kwa whatsapp?? Au siku ukaweza kudownload chakula kwenye internet???
mi ningetamani zitengenezwe taa nyeusi
 
Binadamu kusafiri electronically, yaani anabadilika kuwa mawimbi anasafiri kwa sekunde moja labda hadi marekani halafu kifaa fulani kinambadili na kurudi kwenye hali ya kawaida!
Hii kama teleportation
 
Impossible!!!

Naona umemjibu jamaa kua ni impossible kua na tech ya kuangalia movie huku unanusa harufu kutoka kwenye scene. Hii ni comment yako nadhani ya mwaka moja nyuma.

Natumai kwa sasa utakua ushabadilisha hii view kwa kua leo hii hii technology ipo na inawezekana vizuri sana, tatizo ni ghali sana ndiyo maana haijafanyiwa mass adoptation.
 
Back
Top Bottom