Teknolojia gani kubwa ungependa itokee duniani

Teknolojia gani kubwa ungependa itokee duniani

Lol! Leo umenipa idea mpya, while we do have 3D printers na mtu anakutumia 3D model unaprint, its still not that great kwa sababu hata materials zinazotumika kwenye hizi printers ni very limited na they are still expensive. We are far off from printing msosi ila umenifungua akili, em let me try kufanya hii kama project, nilikua natafuta idea za project yangu this semester sasa nimeipata.

Nitakachofanya ni kutengeneza a simple machine inayohold different varieties of ingredients, alafu nitakachofanya ni kuipa logic tu, unaipa recipe yenyewe inachanganya then inatoa notification kua its ready. This might work kwa simple stuffs kama juice, ila sio kwenye kupika vitu complex, but still since inakua computerized then mtu anaweza kua na recipe yake ya juice akai-upload online mtu mwingine akaidownload then machine ikafata instructions ikatengeneza au kama inakosa ingredient flani inatoa tu notification.
fikili pia kuhusu ugali mkuu
utatisha sana......
 
yaani hapa mtu akisoma hii thread bas mawazo yanahamia kwa kuwawaza wazungu kuwa waje na hizo new ideas tukiamini sis hatuwez,...
iknow we can sisi wenyewe chamsingi ni kukaza mkanda na kujua kila kitu kinawezekana tukafanya wonders na kutengeneza vitu vyetu wenyewe vya ndani.na kujenga historia tofauti......
tufikili kwa tofauti,..hivi mtu ushawahi hata kuwaza kutengeneza kitu au kubuni kitu cha tofauti ambacho hakipo duniani???????
hapo ndo unapokuja ubunifu na udadisi...binafsi nipo ktk udadisi kubuni kitu ambacho hakipo duniani na hamna mtu aliyewaza kuwepo kwahiko kitu na muda simrefu nkiwa tyr ntakuja hapa jukwwaani kwanza,....
kupata baraka za wadau......
think great
 
hebu nambie sababu za zenyewe kutotokea
kuona mambo ya kesho mkuu ni idea nyingine na kitu ambacho hakipo...Mungu ndo mwenye uwezo wa kukufunulia uone mambo yajayo..sio kwa teknolojia ya kibinadamu..
zaidi ni sawa na kusema ujue siku saa na dakika utakayokufa utakuwa unapingana na Mungu mkuu..
haiwezi kutokea mkuuu
 
Nafikiria teknologia ambayo hatutatumia simu au device inayofanana nayo. Unakuwa na chip ambayo ukizaliwa tu inakuwa implanted and inaunganisha mawasiliano ya mwili wako wote na pia kukuwezesha kuwasiliana na wengine. Kwa mfano, nikitaka kuwasilana na mke wangu aliyepo Ulaya ninachotakiwa ni kumuwaza tu na papo hapo systems zinamtumia ujumbe na anakuwa na uwezo wa kujua kile ninachowaza au kutaka kumwambia na yeye 'anajibu' (i.e. nakuwa na uwezo wa kutafsiri exactly kile anachofikiri).
Ikija kutokea hii basi me mbwa
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Technology ambayo nawish ifike na ninaamini itafika ni video kurekodi harufu yaani kama Kwenye movie sterling yuko jikoni anapika basi tuipate harufu ya chakula. Na hii naamini itafika kwani ilianza picha tupu, hatimae picha inatembea, kisha ikawa picha na sauti, why not na harufu!?
 
Technology ambayo nawish ifike na ninaamini itafika ni video kurekodi harufu yaani kama Kwenye movie sterling yuko jikoni anapika basi tuipate harufu ya chakula. Na hii naamini itafika kwani ilianza picha tupu, hatimae picha inatembea, kisha ikawa picha na sauti, why not na harufu!?
Impossible!!!
 
Kuna tech zingine tutaishia kuziangalia kwenye movies tu kama hiyo time travel ni ndoto kwani dunia au maisha sio cinema hata uweze kuruka from one point to another..... Na binadamu bado technology yake ni poor sana imeonesha mapungufu mengi sana, kama ameshindwa hata kumaster mwili wake na kuzuia ageing au hata magonjwa basi atasubiri sana
 
Nyingine ambayo naamini inawezekana lakini hawajataka tu kuitumia ni kuweka alama kama tattoo kwa mtu atakayependa kupima kwa hiari na kukutwa Hiv - ve. Hii tattoo ichorwe kwa wino ambao utafutika au kubadilika rangi mtu akiambukizwa. Kwa jinsi hii walio salama kwa vyovyote watatafuta wenzao wenye tattoo na mwisho wa siku maambukizi yatashuka mno.
 
Lol! Leo umenipa idea mpya, while we do have 3D printers na mtu anakutumia 3D model unaprint, its still not that great kwa sababu hata materials zinazotumika kwenye hizi printers ni very limited na they are still expensive. We are far off from printing msosi ila umenifungua akili, em let me try kufanya hii kama project, nilikua natafuta idea za project yangu this semester sasa nimeipata.

Nitakachofanya ni kutengeneza a simple machine inayohold different varieties of ingredients, alafu nitakachofanya ni kuipa logic tu, unaipa recipe yenyewe inachanganya then inatoa notification kua its ready. This might work kwa simple stuffs kama juice, ila sio kwenye kupika vitu complex, but still since inakua computerized then mtu anaweza kua na recipe yake ya juice akai-upload online mtu mwingine akaidownload then machine ikafata instructions ikatengeneza au kama inakosa ingredient flani inatoa tu notification.
Naona biozoon ya ujerumani wanafanya hiyo ya chakula.
 
Technology ambayo nawish ifike na ninaamini itafika ni video kurekodi harufu yaani kama Kwenye movie sterling yuko jikoni anapika basi tuipate harufu ya chakula. Na hii naamini itafika kwani ilianza picha tupu, hatimae picha inatembea, kisha ikawa picha na sauti, why not na harufu!?
Hiyo ipo zamani kama mvua inanyesha kwenye movie na wewe unahisi kabisaa, na kama ni ngumi inakupata usipokwepa (kidding)
 
Back
Top Bottom