Tbs ifumuliwe upya / ivunjwe kunusuru afya za watanzania

Tbs ifumuliwe upya / ivunjwe kunusuru afya za watanzania

BIOTOXINS

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2026
Posts
875
Reaction score
1,887
Kwa mda mrefu Tbs ni kama haipo, na kama ipo haifanyi kazi ipasavyo. kama ipo why vinywaji feki viwe ving mtaani hii ni hatari
Wahusika chukueni hatua
Shirika la viwango linahitaji mtu kama kama kamishina wa madawa ya kulevya
1.vunjeni tbs kiwe kitengo ndan ya mamlaka ya kupambanambana na dawa za kurevya Asanteni
 
Kwa mda mrefu Tbs ni kama haipo, na kama ipo haifanyi kazi ipasavyo. kama ipo why vinywaji feki viwe ving mtaani hii ni hatari
Wahusika chukueni hatua
Shirika la viwango linahitaji mtu kama kama kamishina wa madawa ya kulevya
1.vunjeni tbs kiwe kitengo ndan ya mamlaka ya kupambanambana na dawa za kurevya Asanteni
WAkufanya haya hawapo waanagaliaa mapato tu , kuhusu afya kila mwananchi atajitegemea
 
WAkufanya haya hawapo waanagaliaa mapato tu , kuhusu afya kila mwananchi atajitegemea
Kwa mda mrefu Tbs ni kama haipo, na kama ipo haifanyi kazi ipasavyo. kama ipo why vinywaji feki viwe ving mtaani hii ni hatari
Wahusika chukueni hatua
Shirika la viwango linahitaji mtu kama kama kamishina wa madawa ya kulevya
1.vunjeni tbs kiwe kitengo ndan ya mamlaka ya kupambanambana na dawa za kurevya Asanteni
Na sio vileo tu, vipodozi na bidhaa nyingi

Tanzania tuna mamlaka za kukusanya mapato tu, ila si wezeshi au wanaojali afya za watanzania
 
Kwa mda mrefu Tbs ni kama haipo, na kama ipo haifanyi kazi ipasavyo. kama ipo why vinywaji feki viwe ving mtaani hii ni hatari
Wahusika chukueni hatua
Shirika la viwango linahitaji mtu kama kama kamishina wa madawa ya kulevya
1.vunjeni tbs kiwe kitengo ndan ya mamlaka ya kupambanambana na dawa za kurevya Asanteni
Natamani hii post iwe pinned
 
Kwa mda mrefu Tbs ni kama haipo, na kama ipo haifanyi kazi ipasavyo. kama ipo why vinywaji feki viwe ving mtaani hii ni hatari
Wahusika chukueni hatua
Shirika la viwango linahitaji mtu kama kama kamishina wa madawa ya kulevya
1.vunjeni tbs kiwe kitengo ndan ya mamlaka ya kupambanambana na dawa za kurevya Asanteni
Mkishaona hali ni ngumu
Mnachotakiwa ni kuchukua tahadhali za kulinda afya zenu.
Mkitegemea hawa jamaa wa CCM wawalinde itakula kwenu big time.
 
Kingeundwa kitengo nyeti ndani ya TBS lengo ni kupiga ruti mtaani na kwenye mabaa na viwandani yan kazi Yao ni kufanya doria .ukwel tuseme TBS wanakazi kubwa sana hivyo kama jamii inapaswa kuwasaidia,ebu fikilia Kila bidhaa unayoiona wewe lazima TBS wahusike.kwahyo ni dude kubwa hivi.
 
Wangefanya kama vile TRA yan baadhi ya watumishi wachaguliwe katika kikosi kazi cha kupiga doria na ikiwezekana wapewe mafunzo yan kazi Yao iwe kufanya upelelezi maeneo mbali mbali Kwa lengo la kubaini bidhaa feki. TRA Wana kikosi kazi ndani ya taasisi na mafunzo wanapewa kwahyo ukiona unakuja kukamatwa unakwepa kulipa Kodi jua ushafatiliwa sana
 
Majukumu ya udhibiti wa bidhaa za chakula yarudishwe TMDA kama ilivyokua kabla ya 2019. Udhibiti unahitaji balance kati ya kuchechemusha biashara na kulinda afya ya jamii na watumiaji wa bidhaa. Ukiegemea upande mmoja, lazima mambo yaharibike. Hapo swali la kwanza ni je, SOKO LETU LA VYAKULA NI CHAFU/SAFI KIASI GANI?

Hapo tufanye targeted survey ya hali ya soko letu tukilenga bidhaa za pombe. Tunaweza kufanya nationawide sampling kimya kimya tukicover kila mkoa, kila wilaya tukafanya analysis ya hizo pombe ili tujue ubora wake halafu picha tutakayoipata ndio tustrategize from there.

Nadhani TBS wamekaa upande wa kibiashara zaidi kuliko upande wa kutulinda sisi watumiaji wa mitulinga hiyo.​
 
Hao viwango kwao ni ujazo na uzito hawashughuliki na contents
Hapana Mkuu wako vizuri sana .kifupi tuseme TBS majukumu yamewalemea yan ni mengi watumishi wao niwachache sana na mambo ni mengi ndio maana wanafunzi wa kujitolea TBS hawakauki.kwahyo sikwamba hawafanyi kazi ila Kuna maeneo yakufanyia kazi hasa upelelezi yan TBS isiishie tu ofisini waingie na mtaani,wawepo watu special Kwa kufanya doria maeneo mbalimbali hasa baa na viwandani pia mitaani sababu Kuna viwanda bubu vingi
 
Hapana Mkuu wako vizuri sana .kifupi tuseme TBS majukumu yamewalemea yan ni mengi watumishi wao niwachache sana na mambo ni mengi ndio maana wanafunzi wa kujitolea TBS hawakauki.kwahyo sikwamba hawafanyi kazi ila Kuna maeneo yakufanyia kazi hasa upelelezi yan TBS isiishie tu ofisini waingie na mtaani,wawepo watu special Kwa kufanya doria maeneo mbalimbali hasa baa na viwandani pia mitaani sababu Kuna viwanda bubu vin

Majukumu ya udhibiti wa bidhaa za chakula yarudishwe TMDA kama ilivyokua kabla ya 2019. Udhibiti unahitaji balance kati ya kuchechemusha biashara na kulinda afya ya jamii na watumiaji wa bidhaa. Ukiegemea upande mmoja, lazima mambo yaharibike. Hapo swali la kwanza ni je, SOKO LETU LA VYAKULA NI CHAFU/SAFI KIASI GANI?

Hapo tufanye targeted survey ya hali ya soko letu tukilenga bidhaa za pombe. Tunaweza kufanya nationawide sampling kimya kimya tukicover kila mkoa, kila wilaya tukafanya analysis ya hizo pombe ili tujue ubora wake halafu picha tutakayoipata ndio tustrategize from there.

Nadhani TBS wamekaa upande wa kibiashara zaidi kuliko upande wa kutulinda sisi watumiaji wa mitulinga hiyo.​
Fact
 
Kwa mda mrefu Tbs ni kama haipo, na kama ipo haifanyi kazi ipasavyo. kama ipo why vinywaji feki viwe ving mtaani hii ni hatari
Wahusika chukueni hatua
Shirika la viwango linahitaji mtu kama kama kamishina wa madawa ya kulevya
1.vunjeni tbs kiwe kitengo ndan ya mamlaka ya kupambanambana na dawa za kurevya Asanteni
Ndiyo maana mamlaka za nchini Rwanda, zimepiga ban mipombe mikali toka Tz, sasa wanabakia kuilaumu Rwanda!

Kumbe mchawi ni Tbs kutokufuatilia ubora wa bidhaa.
 
Hapana Mkuu wako vizuri sana .kifupi tuseme TBS majukumu yamewalemea yan ni mengi watumishi wao niwachache sana na mambo ni mengi ndio maana wanafunzi wa kujitolea TBS hawakauki.kwahyo sikwamba hawafanyi kazi ila Kuna maeneo yakufanyia kazi hasa upelelezi yan TBS isiishie tu ofisini waingie na mtaani,wawepo watu special Kwa kufanya doria maeneo mbalimbali hasa baa na viwandani pia mitaani sababu Kuna viwanda bubu vingi
Mkuu, kama wanaona watumishi ni wachache si waajiri wapate nguvu ili kuendana na kasi ya uzalishaji wa bidhaa kila kona.
 
Kwa mda mrefu Tbs ni kama haipo, na kama ipo haifanyi kazi ipasavyo. kama ipo why vinywaji feki viwe ving mtaani hii ni hatari
Wahusika chukueni hatua
Shirika la viwango linahitaji mtu kama kama kamishina wa madawa ya kulevya
1.vunjeni tbs kiwe kitengo ndan ya mamlaka ya kupambanambana na dawa za kurevya Asanteni
Sahivi dunia imezingatia pesa kwanza afya za watu kwao si kitu.

Juzijuzi nilimsikia dakitari bingwa mmoja hapa nchini akisema takwimu zinaonesha vijana wengi wenye tatizo la kansa wanaogundulika kwenye hospital nyingi chanzo kikubwa ni matumizi ya shisha na sigara.

Alipohojiwa mama mmoja anahusika na mamlaka ya udhibiti wa tumbaku, kwamba kama matumizi ya shisha yamekuwa na athari kiasi hiki kwanini wasidhibiti. Akasema serikali ilishatunga mpaka sheria juu ya udhibiti wa tumbaku lakini nguvu ya pesa ya makampuni haya inaathiri kila kitu.

Hayati Magufuli aliwai pia kulalamika ishu ya ubora wa mafuta ya kupikia. Watu wanazingatia maokoto 💔
 
Kwa mda mrefu Tbs ni kama haipo, na kama ipo haifanyi kazi ipasavyo. kama ipo why vinywaji feki viwe ving mtaani hii ni hatari
Wahusika chukueni hatua
Shirika la viwango linahitaji mtu kama kama kamishina wa madawa ya kulevya
1.vunjeni tbs kiwe kitengo ndan ya mamlaka ya kupambanambana na dawa za kurevya Asanteni
FACT And Well Said ....
 
Back
Top Bottom