Tbc tv ovyo kabisa! Ni aibu kwa shirika hili la umma. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc tv ovyo kabisa! Ni aibu kwa shirika hili la umma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arushaone, Oct 23, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Heshima kwenu wenzangu! Nimeshindwa kuvumilia hili. Kila wakati ninapoangali taarifa ya habari kama kosa halitatokea kwa mtangazaji kutoa habari zisizopaswa basi anakosea kusoma. Na zaidi ni kutoa coverage ndefu ya ccm as if ni media yake. Aaghhrr!
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,687
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Nafikiri imebaki kubadilishwa jina rasmi iitwe CCMTV
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    tbccm.....
     
  4. baba junior

    baba junior Senior Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tido atakumbukwa tu! kwa ujnga huu unaoendelea!!
     
  5. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kodi yetu inatumika vibaya kutoa ruzuku kwa TBC
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,286
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mshana nae ni mburula.
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Hakika ulichosema mgomba101 ndicho hasa kilichonitia hasira. Watu wa pale TBC wamekaa tu kukamilisha ratiba.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Word! Ila naamini the day will come hiyo CCM itakuwa historia.
     
  9. j

    jail JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    du kuna watu bado wanatazamaga siku hz!!
     
  10. baba junior

    baba junior Senior Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ujinga wa king'amuz cha startyms lazima habar Tbc.
     
  11. k

    kigoda JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ina laana kama ilivyo laaniwa CCM.
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Mimi kwangu nadhani kuna tatizo jail kwani leo tv inayoshika ni hiyo tu no other option ndiyo ikanifanya nikapata kichefuchefu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Hakika Nazjaz! Wamejisahau sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Habari zote za muhimu wameskip wanatangaza mambo ya wagawa rushwa wa ccm wakati kuna watu walisaini mikataba bila kuisoma huko!

    Kwanza kutumia kumbi za chuo cha mipango wanalipia kweli hawa? na je cdm wanaweza kupewa hata kwa kulipia?

    Taarifa zingine zinasema Heche amewakoromea ccm huko Njombe kwa kutumia magari ya serikali kwenye kampeni, hayo yote wanaona sio news!

    Na je M4C inayoendelea huko mikoani haitakiwi kuripotiwa?

    TV ya wajinga hii!
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Ni ukweli mtupu! Tido Mhando anajua mipaka ya kazi yake na walivyoona anafuata taratibu wakakatiza mkataba wake! Ameshakumbukwa sana baba junior.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,227
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    nilikuwa nangoja kubadilisha saa taarifa habari ilianza saa dakika 5 baada ya saa 2
     
  17. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,399
    Likes Received: 1,103
    Trophy Points: 280
    Hivi mnaangalia ya nini hiyo TV lakini?
     
  18. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    I noticed that too Ndumbayeye
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,082
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160

    Kennedy imagine unatazama TBC TV then unasikia matangazo ya radio TBC ndani ya tv... TECHNICS KNOWS HOW but hapa TZ ni TECHNICS KNOWS WHO. Hakika tumepotezwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,744
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Old habits die hard jamaa bado wapo enzi za siasa za chama kimoja.
     
Loading...