kwakweli nitatizo kwa watu wengi sana...ila kuna vitu unaweza kujaribu kuzingatia...Giza la usiku wakati umelala husaidia ubongo kutoa kemikali inayokusaidia ubongo ku relax na kupata usingizi, kwahiyo lala gizani kaisaa.
Pia kuna vyakula ambavyo huusisimua ubongo na kufanya usi relax, vinatajwa kama chai, soda kahawa, red bull...ni vizuri kuachana navyo nyakati za usiku ikiwezekana masaa 2 kabla ya kulala.
hata kula iwe masaa 2 kabla ya kulala....
Unapopata usingizi lala, usiubanie usingizi.
Jaribu maziwa kabla ya kulala na yawe ya vuguvugu na hata usingizi unapokatika
Usingizi ukiktika achana na kitanda nenda sebleni kakae tu, ni mwiko usiangalie tv wala simu, ukipata glass ya maziwa vuguvugu usingizi utarudi.
Kama hufanyi mazoezi tembea hata dk 30 mida ya jioni na asubuhi.
Jaribu mkuu mie ilinisaidia....