TANZIA: Bwana ametwaa - Jina lake lihimidiwe

TANZIA: Bwana ametwaa - Jina lake lihimidiwe

Pole sana miss strong. Mwenyezi Mungu awape nguvu ya kulikabili hili na pia amlaze dada mahala pema peponi. Apumzike kwa amani.
 
Last edited by a moderator:
Japokuwa tulimpenda lakini bwana amempenda zaidi,
kilichobakia ni sisi tutengeneze njia zetu ili saa itakapofika tupe pazuri.
R I P dada mpendwa
 
Pole sana my dear Mungu akutie nguvu. Mara nyingi kifo si kitu chema na hutupa majonzi makubwa mno hasa ukiiangalia bond tuliyokua nayo na marehemu. Sina mengi ya kukwambia mpenzi chukua tukio hili kama kukumbusha kua hapa si kwetu . Mungu akusaidie hapa sisi ni wasafiri .
 
Wana MMU nahitaji maombi yenu nipo safarini muda huu naelekea morogoro maeneo ya nanenane......nimefiwa na dada yangu kipenzi,Amefariki leo mchana na alikwenda kwa dada mkubwa huko morogoro likizo ya kikazi juz!!!!!!

BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA.....JINA LAKE LIHIMIDIWE.

ASANTENI

Pole sana miss strong.

Mungu akupe ujasiri katika wakati huu mgumu. Mtafakari Mungu them mrudishie shukrani, sifa na utukufu
 
Last edited by a moderator:
Pole mdogo wangu, pole sana Mami! Mungu akutie nguvu.. na jina la Bwana lihimidiwe!!!
 
Pole sana, Mungu awafariji na kukufanya strong kama jina lako katika wakati huu.
 
Miss Strong kifo ni hatua mpya ya kuanza maisha ya uzima mbinguni
kama lilivo jina lako jipe moyo ni mapito tu hata sisi tuko safarini.
 
Back
Top Bottom