Tanzania yasema haina mpango kupokea chanjo za Covid19

Tanzania yasema haina mpango kupokea chanjo za Covid19

Waziri wa afya Dr Gwajima amesema serikali haina mpango wa kupokea chanjo ya Corona kwa sababu nchi iko salama na haina maambukizi ya Covid 19.

Dr Gwajima amewataka watanzania kutumia dawa lishe ambazo hata yeye na familia yake wanazitumia na zimewasaidia sana.

Source ITV habari

Maendeleo hayana vyama!

Aseme tu kuwa Magufuli ndio hataki hiyo chanjo ya Corona. Yeye na familia yake wametumia na zimewasaidia, kwani wao walikuwa na huo ugonjwa? Isitoshe nani anamuiga yeye kwenye maisha mpaka ajitolee mfano wa kuigwa? Labda wanaccm wenzake.
 
Chanjo ya corona ni ghali sana; Ulaya ni kama 5000/= mtu mmoja! Ikifika huku Afrika bei inaweza kuwa mara tatu zaidi! Nadhani hiyo ndiyo changamoto inayowafanya watawala wetu wakatae mpango.
Umenena mkuu hii janja janja ni kutaka kukwepa tu jukumu la kuzinunua!!na hizo dose ni mbili, ukishapigwa baada ya miezi 3, utarudiwa tena!!wanajidanganya kuwa labda kuna msaada utakuja!!nani akusaidie wakati kila mtu nyumba yake inawaka moto?!!kila siku si anajisifia kuwa donor country haya sasa!!
 
Waziri wa afya Dr Gwajima amesema serikali haina mpango wa kupokea chanjo ya Corona kwa sababu nchi iko salama na haina maambukizi ya Covid 19.

Dr Gwajima amewataka watanzania kutumia dawa lishe ambazo hata yeye na familia yake wanazitumia na zimewasaidia sana.

Source ITV habari

Maendeleo hayana vyama!
Hizo dawa zimemsaidia kutibu ugonjwa gani?Kweli njia ya muongo ni fupi.
 
Kuna Uzi nimetoa mawazo yangu kuhusu COVID 19 nimeandamwa sana na wajuaji, nimesikia maelezo ya Dr. Gwajima, nimeshangaa sana akishauri tutumie dawa za asili, kweli?
katika karne hii Waziri na msomi wa level yake anashauri tukamuone Dr. Mwaka.

Busara kubwa sana inahitajka katika hili, Mungu atusaidie.
Hivi kwann Urusi hataki kutumia chanjo ya USA na UK? Kwanini USA hataki kutumia chanjo ya URUSI au China? Kwani kuna siri gani kwenye hili gonjwa na chanjo zake? Basi kama ni hivo kila mtu ajikinge kadri awezevyo maana wote hatuaminiani.
 
kuna watu wanasema huyu maza kichwani yuko vzr kwa tamko hili watagundua hakuna kitu kichwani hapa.
 
Tunazidi kutengeneza historia itakayoishangaza dunia kwa vizazi vijavyo.....akili zetu ziko na shida .
hata wajinga nao wamepewa uhuru wa kuchangia kwenye jamii yenye demokrasia. Hivyo tunathamini mchango wako ndugu.
 
Hivi mfano Maalim Seif akiamua yeye binafsi achajwe maana ametuambia anaumwa Corona watamzuia kweli? Swala la afya ya mtu binafsi ni personal huwezi kunipangia kwa kuwa tuu unataka political mileage.
Mkichanjwa huko... "mtatuletea 'kolona' za ajabu ajabu"
 
Kupatwa kwa Tanganyika, kama nchi tumepoteza mwelekeo, wachumia tumbo wa kijani wanatetea ujinga ili washibe, lakini taifa linaangamia kwa speed ya ajabu.
 
Duh kwaiyo ile chachandu uchwara ndio tiba ya Corona
 
Hivi kwann Urusi hataki kutumia chanjo ya USA na UK? Kwanini USA hataki kutumia chanjo ya URUSI au China? Kwani kuna siri gani kwenye hili gonjwa na chanjo zake? Basi kama ni hivo kila mtu ajikinge kadri awezevyo maana wote hatuaminiani.
Kama hatuwaamini basi tuanze kukataa na ARVs chief, watatumaliza hawa, ila kumbuka uliowataja ni MAGIANT chief, wote wanajiweza, vp sisi ambao bado malaria na kipindu pindu vinatusmbua wakati suluhisho ni usafi tunaanzaje kujifanya wabishi.
 
Waziri wa afya Dr Gwajima amesema serikali haina mpango wa kupokea chanjo ya Corona kwa sababu nchi iko salama na haina maambukizi ya Covid 19...
Kikombe cha Ulevi wa Madaraka kimejaa, Sasa wanatafuta Kupinduliwa
 
Hivi mfano Maalim Seif akiamua yeye binafsi achajwe maana ametuambia anaumwa Corona watamzuia kweli? Swala la afya ya mtu binafsi ni personal huwezi kunipangia kwa kuwa tuu unataka political mileage.
Chanjo hapewi mtu mwenye kuumwa
 
Dawa kutoka Madagascar vipi, mbona Tena hatusikii kitu
 
Back
Top Bottom