Tanzania ina mikoa 26 na kila mkoa una wazee. Kwanini Rais wa JMT azungumze na wazee wa Dar pekee?

Nyankurungu2020

JF-Expert Member
Oct 2, 2020
2,051
2,000
Huu ni ubaguzi wa wazi kabisa kwa wazee wa mikoa mingine. Maana kama rais wa JMT hatakiwi kuwabaghua wazee wa mikoa mingine maana nao ni wazee wa taifa.

Kama ulitaka kuzungumza na wazee ungeteua walau kila mkoa upeleke wazee kumi na kisha kuwaita Dodoma na kufanya nao mazungumzo.

Kwani Dar es Salaam ndio very special kuliko mikoa mingine?
 

nyabhingi

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
14,703
2,000
Hakuna wazee pale
Ni wanaccm wa kariakoo ambao wanatumikaga kutoa hotuba juu ya mambo flani..
Ccm wangekuwa wanaheshimu wazee wasingemtuma Bashite akamchape vibao jaji Warioba.
 

lugabussa

JF-Expert Member
Nov 23, 2020
242
250
Huu ni ubaguzi wa wazi kabisa kwa wazee wa mikoa mingine. Maana kama rais wa JMT hatakiwi kuwabaghua wazee wa mikoa mingine maana nao ni wazee wa taifa.

Kama ulitaka kuzungumza na wazee ungeteua walau kila mkoa upeleke wazee kumi na kisha kuwaita Dodoma na kufanya nao mazungumzo.

Kwani Dar es salaam ndio very special kuliko mikoa mingine?
Sasa unataka atembelee wazee wa kila mkoa katika kila mkoa ,haohao wanatosha kuwa kiwakilishi Cha wengine
 

Rufiji dam

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
1,625
2,000
Mtoa mada jiulize kwanini mikoa hiyo yote halafu inatokea Marais wawili wamefia Dar es Salaam.
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
5,072
2,000
Huu ni ubaguzi wa wazi kabisa kwa wazee wa mikoa mingine. Maana kama rais wa JMT hatakiwi kuwabaghua wazee wa mikoa mingine maana nao ni wazee wa taifa.

Kama ulitaka kuzungumza na wazee ungeteua walau kila mkoa upeleke wazee kumi na kisha kuwaita Dodoma na kufanya nao mazungumzo.

Kwani Dar es salaam ndio very special kuliko mikoa mingine?
Moyo wa taifa
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
2,310
2,000
With my respect kwa mtoa hoja ila mkuu kweli umefikiri na kuja na mada kama hii kweli mkuu?sio mbaya ukawa msomaji wa mada zingine,president ni wetu na unauhuru wa kuongea na anaoamua kuongea nao ILA ujumbe wa hotuba yake ni wa watanzania wote na hili ndio muhimu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom