Kipenzi Changu
Platinum Member
- Aug 24, 2011
- 59,544
- 139,852
Ulikuwa wapi kumziba mdogo rais asikosee bei ya mafuta?Hiyo sio kazi yangu
Ulikuwa wapi kumziba mdogo rais asikosee bei ya mafuta?Hiyo sio kazi yangu
Mwajuma ni mtaalamu wa kulikoroga, kila anapofungua domo lake huwa ni majanga.Huyu pimbiii wa kiikee alikuwa anaongelea nini hapo?
Sikieni hapa tena hii takataka yenu! Humo kichwani hazimo kabisa!Huyu pimbiii wa kiikee alikuwa anaongelea nini hapo?
Imagine fala Kama huyo eti anaongoza taifa la majitu milioni 60+ yenye vichwa na akili Kabisa , taifa la kipumbavu hilo .Na kuna watu yanaleta uchawa na kushabikia huo ujinga ,no wonder Tanzania ni takataka na haina tofauti na ziziRais hajui hata dollar 100 ni sawa sawa na sh ngap?!!
Wewe ni Mfano wa human excrement wretches zilizopo kwenye hilo zizi linaloitwa Tanzania. Mtu Kama wewe unajiona uko salama kwa utawala wa kijinga Kama huu ,hujui impacts za tawala za kipumbavu Kama hizo kwenye Jamii na taifa zimaNa bado! Mpk 2030 mtakuwa mmetoa milio ya kila namna
Povu lote la nini!Wewe ni Mfano wa human excrement wretches zilizopo kwenye hilo zizi linaloitwa Tanzania. Mtu Kama wewe unajiona uko salama kwa utawala wa kijinga Kama huu ,hujui impacts za tawala za kipumbavu Kama hizo kwenye Jamii na taifa zima
Kazi yako ni uchawa sote tunajua.Hiyo sio kazi yangu
Hakuna AI bogus wewe acha kumpaisha.Usikute huyu rais ni AI
*Intellectually ChallengedSamia is an intellectually stunted piece of shit.
Acha zako basi mkuu 🤣Rais hajui kuhesabu!
Nope! Intellectually stunted.*Intellectually Challenged
Intellectually disabledNope! Intellectually stunted.
Haiwezekani ukawa na jamii ya ovyo utegemee kupata Rais smart. Hao marais wanatoka katika jamii ya watanzania, kwa maana nyingine ni zao la watanzania. Angalia behaviour za watanzania zilivyo na viongozi ndo hao hao. Hivyo usitegemee maajabu kutokea kwa viongozi wetu kwa sababu wanatoka miongoni mwetu. Tukibadirika sisi tunaweza kutoa viongozi wazuri.View attachment 3570637
Japo tuliwahi kuwa na baadhi ya marais wa hovyo kama Jakaya Kikwete, huyu wa sasa sina la kusema. Sijui kama anajua anachofanya kiumbe huyu. Mungu atusaidie ikiwezekane amkutanishe na Magu japo tupumue. Inakuwaje tugeuzwe koloni la koloni letu nasi tuangalie hata kushindwa kulalamika?
Nawasilisha kilio changu.
📍📍📍🔨🔨🔨 Huyu ndio kiboko wa vibaraka wote.
Na Mungu wako wa Mchongo hana Cha kumfanya Wala kukusaidia.
Endelea kujuaKazi yako ni uchawa sote tunajua.