Tanzania haijawahi kupata Rais kama Samia

Tanzania haijawahi kupata Rais kama Samia

Rais wa hovyo sana.leo nimepita mbezi msakuzi wilaya ya ubungo,nikaona Barabara yote ni mashimo tu hadi nikamkumbuka magufuli.Uchawa uliokithili wa kiwendawazimu umetuletea rais bogus
Ile lami ilipigwa kuanzia kati ikaishi kanisani pale,mimi nlijuwa imefika mpaka msakuzi kumbe bado

Ova
 
Kama kawaida yangu mimi namuogopa mungu, njaa na uji moto hii serikali yote ni ya kuzamisha tuanze upya
 
View attachment 3570637
Japo tuliwahi kuwa na baadhi ya marais wa hovyo kama Jakaya Kikwete, huyu wa sasa sina la kusema. Sijui kama anajua anachofanya kiumbe huyu. Mungu atusaidie ikiwezekane amkutanishe na Magu japo tupumue. Inakuwaje tugeuzwe koloni la koloni letu nasi tuangalie hata kushindwa kulalamika?
Nawasilisha kilio changu.
Hatoshi hatankuwa mjumbe wa nyumba kumi.
 
Bado kabisa.ni mashimo kwa kwenda mbele
Aise basi muda sana nlipita nlikuwa naenda msakuzi pale kwa ribaba sema njia mbovu sana wenye magari ya chini unawaonea huruma jinsi zinavyovongaa

Ova
 
FB_IMG_1758911940479.jpg

Mwenyezi Mungu muumba wa dunia hii tunakuomba utuondolee huyu shetani kwenye uso wa nchi yetu
 
Watanzania tumepanda mtumbwi wa vibwengo..!! 😹
 
Back
Top Bottom