Augustine Moshi
JF-Expert Member
- Apr 22, 2006
- 2,556
- 1,394
"Ushahidi" hapa utakuwa ni kitu gani hasa? Itabidi uwe risiti ya kununulia hizo suti. Yaani risiti itakayoonyesha zilinununliwa suti 5 na fulani na akapewa fulani kama hongo. Au angalau picha inayoonyesha makabidhiano. Picha kama hiyo haitakuwa ushahidi wa kutosha, na haiwezekani mtu mkubwa akubali kupigwa picha akipokea mlungula wa nguo za kuvaa yeye. Si rahisi kupata ushahidi kama huo.
Kama kitu hakina ushahidi basi sio kweli? Ikulu ikane tu, lakini isitake kupelekewa ushahidi. Kwanza Salva anatarajia kama ushahidi upo nani aupeleke? Ubalozi wa Marekani? Watanzania? Nadhani amedai ushahidi kabla ya kuangalia vizuri.
Kama kitu hakina ushahidi basi sio kweli? Ikulu ikane tu, lakini isitake kupelekewa ushahidi. Kwanza Salva anatarajia kama ushahidi upo nani aupeleke? Ubalozi wa Marekani? Watanzania? Nadhani amedai ushahidi kabla ya kuangalia vizuri.