PostGE2025 Tangu aongee na 'wazee' wa Dar mbona Rais Samia haonekani?

PostGE2025 Tangu aongee na 'wazee' wa Dar mbona Rais Samia haonekani?

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Hii ni Spinning ya hii regime haramu at its best!

Ni mvumo wa upepo wa kupunguza joto la yaliyotokea October 29 na lockdown ya 9/12

Iko hivi tukufiche, usionekane, watu badala ya kujadili yaliyotokea, watakujadili wewe! Kwa hili Utawala umefanikiwa kwa almost 70-80 % upepo umehama, joto limepungua!

Think beyond the box!...

mtakuja nielewa siku shangazi akionekana gulioni...joto likiwa lishapoa!
Ingekuwa spinning wasingefanya yale maigizo ya jana
 
Hii ni Spinning ya hii regime haramu at its best!

Ni mvumo wa upepo wa kupunguza joto la yaliyotokea October 29 na lockdown ya 9/12

Iko hivi tukufiche, usionekane, watu badala ya kujadili yaliyotokea, watakujadili wewe! Kwa hili Utawala umefanikiwa kwa almost 70-80 % upepo umehama, joto limepungua!

Think beyond the box!...

mtakuja nielewa siku shangazi akionekana gulioni...joto likiwa lishapoa!
This is getting out of hands now!!

Work done is successful for 100%. Bendera nusu mlingoti in a few days

Sikia hii kutoka za ndani kabisa TZ, zikapaa na kurushwa hewani moja kwa moja toka Kenya

View: https://youtu.be/bMrJVzc5k-Q?si=9lotOfe6d8OOl088
Spinning!!??

No way!!.....Si rahisi kihivyo ndugu. Matukio ya mauaji ya 29/10 hayawezi kuzimwa na spinning ya kijinga na kishamba kama hii

We don't have her!!
 
Hii ni Spinning ya hii regime haramu at its best!

Ni mvumo wa upepo wa kupunguza joto la yaliyotokea October 29 na lockdown ya 9/12

Iko hivi tukufiche, usionekane, watu badala ya kujadili yaliyotokea, watakujadili wewe! Kwa hili Utawala umefanikiwa kwa almost 70-80 % upepo umehama, joto limepungua!

Think beyond the box!...

mtakuja nielewa siku shangazi akionekana gulioni...joto likiwa lishapoa!
Mauaji ya Halaiki yangekuwa yanasahaulika kwa staili hii, maisha ya madikteka yangekuwa simpo sana. Ua maelfu halafu jifiche watasahau...
 
Juzi alipokea hati za mabalozi kiukweli mkuu hayuko sawa maana alivyokua anareact hata mtoto wa Darasa la Saba asingekua vile washukururiwe tbc walikata sauti na coverage kwa namna flani tofauti na hapo ingekua mbaya sana
 
Hii ni Spinning ya hii regime haramu at its best!

Ni mvumo wa upepo wa kupunguza joto la yaliyotokea October 29 na lockdown ya 9/12

Iko hivi tukufiche, usionekane, watu badala ya kujadili yaliyotokea, watakujadili wewe! Kwa hili Utawala umefanikiwa kwa almost 70-80 % upepo umehama, joto limepungua!

Think beyond the box!...

mtakuja nielewa siku shangazi akionekana gulioni...joto likiwa lishapoa!
Kwamba watu watamjadili yeye halafu wasijadili kabisa MATENDO yake?.
 
Hii ni Spinning ya hii regime haramu at its best!

Ni mvumo wa upepo wa kupunguza joto la yaliyotokea October 29 na lockdown ya 9/12

Iko hivi tukufiche, usionekane, watu badala ya kujadili yaliyotokea, watakujadili wewe! Kwa hili Utawala umefanikiwa kwa almost 70-80 % upepo umehama, joto limepungua!

Think beyond the box!...

mtakuja nielewa siku shangazi akionekana gulioni...joto likiwa lishapoa!
Bibi yenu anapikwa chemba uko akitoka mtampenda wenyewe waganga wake sio waongo
Kwamba hao waganga wanaweza kutupambaza hadi Sisi 'Wana wa Nuru'?
 
Mdini wewe.
Nakuwaje mdini wakati nilimpenda sana Samia alipoingia madarakani mwaka 2021? Nakuwaje mdini wakati Majaliwa namkubali sana, mbona na yeye muislamu?
Nakuwaje mdini wakati baba yangu Mkristo ila mama yangu muislamu. Nakuwaje mdini wakati hata best friend wangu ni muislamu. Ndugu zangu upande wa mama ni waislamu karibu wote, na ni watu wazuri sana. Yani nimchukie mtu kisa dini kwani sina akili au? Kwa taarifa yako, nina marafiki wahindi na wanaabudu sanamu, naishi nao fresh tu. Udini peleka huko
Namchukia sana Samia especially after October 29, unapaswa kukubali tu sio kila kitu kinahusiana na dini. Point dhaifu sana ya kumtetea Rais kilaza. Eti tunamchukia kisa dini, pumbavu sana. Mwambieni mama yenu sio kila mtu ni kilaza kama yeye na hao masheikh wake. Tanzania bara haina udini
 
Back
Top Bottom