Daby
JF-Expert Member
- Oct 26, 2014
- 34,961
- 80,247
Kumbe ulifaulu eeh maana kichwa kizito ? Haya form three nitakuongezea 10000Unitumie 50elfu kwani mimi form2??
Kumbe ulifaulu eeh maana kichwa kizito ? Haya form three nitakuongezea 10000Unitumie 50elfu kwani mimi form2??
Akuuu!! Hiyo mtumie mmakonde, hela za masimango sizitaki.Kumbe ulifaulu eeh maana kichwa kizito ? Haya form three nitakuongezea 10000
Yeye anafungu lake hili lako? Kwqni wewe shemeji unachukuaga shilingi ngapi?Akuuu!! Hiyo mtumie mmakonde, hela za masimango sizitaki.
Yaani kweli mimi ndio wa kutumiwa 50elfu kweli shemeji!! Kumbe umenichoka hivyo!!Yeye anafungu lake hili lako? Kwqni wewe shemeji unachukuaga shilingi ngapi?
Sasa wewe si shemeji shemeji? Labda kama una agenda nyingine niongeze dauYaani kweli mimi ndio wa kutumiwa 50elfu kweli shemeji!! Kumbe umenichoka hivyo!!
Sina agenda nyingine shemeji.Sasa wewe si shemeji shemeji? Labda kama una agenda nyingine niongeze dau
Siamini. Kama unaona aibu nirushie pmSina agenda nyingine shemeji.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Siamini. Kama unaona aibu nirushie pm
[emoji16][emoji16]. Nimeiona agenda yako ya nyongeza.[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Hebu huko!
Akuuuu!! Mie sina agenda ya ziada.[emoji16][emoji16]. Nimeiona agenda yako ya nyongeza.
Basi haya bora kikao kiishe bwanaAkuuuu!! Mie sina agenda ya ziada.
SawaBasi haya bora kikao kiishe bwana
Mbona mguu wa kawaida tuu jamani
Nyeg* tu ndo zinazokusumbua...![]()
ukienda macho juu juu aurudi, wenyewe wanakwambia tanga raha.![]()
Huu ndio mguu wa bia sasa!
Kwa hiyo mkuu unamaanisha mingine ya Viroba au banana!Huu ndio mguu wa bia sasa!
Hilo guu tu linafanya hadi boxer inatutumka... [emoji12] [emoji12]Please hio miguu milaini kama ya kichanga nimei zooom weee mpk nimeona kingamuz azam