Tanga mbali lakini nitakuja hata kwa miguu

Tanga mbali lakini nitakuja hata kwa miguu

b3e45651b5bd945632e0170531f83897.jpg
9165e99d9becd3e1767963786489ecbf.jpg
1f7f97f6296edbde7cb73b004239a27e.jpg
ukienda macho juu juu aurudi, wenyewe wanakwambia tanga raha.
duuu...ngoja nisave hii miguu kwa ajili ya chama langu la chaputa
 
Lazima maji ya kuoga uwekewe iliki na amdalasini
Na mdalasini wa Wawadi
Kama huamini eee
Nenda Mombasa au Unguja
%Kijogolo sina nyumba eee
Kajenge barabarani
Kajenge nyumba ya mawe ee
Ghorofa ndani kwa ndani
 
Nilienda Tanga safari ya kikazi ya siku moja, nilikutana na balaa la msako wa polisi. Haki ya nani sikufaudu kitu. ***** polishi!!
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji87] [emoji87] [emoji87]
 
Nilienda Tanga safari ya kikazi ya siku moja, nilikutana na balaa la msako wa polisi. Haki ya nani sikufaudu kitu. ***** polishi!!
Inatakiwa uwashukuru polisi mana watakua walikuokoa na mambo mengi ikiwemo kutomurudi huko ulikotoka means ungepoteza ajira yako washukuru polisi
 
Acha niwe muwazi, hii michoro kwangu sijui naichukuliaje, mwanamke aliechorwa hivyo namuogopa na namuweka ktk mashaka ya kijinijini yani namhofia. Ikitoke nimekaanae siti jirani ktk chombo cha usafiri, basi napata shida sana na safari inakuwa ndefu kuliko kawaida.
 
Ngoja nikifanikiwa kuchanguliwa Advance level lazima nililie nikasome Tanga
Aseee usipokuwa makin lazima utoke na ZERO form six nilisoma katikati ya jiji USAGARA SEC vijana kibao na one zao walizingua form six kisa kujiinga katika mambo hayo .ushaur nenda tanga kusoma sio kufanya mengine
 
harafu sasa hakuna vibaka kama Dar, unajitembelea muda wowote
 
Back
Top Bottom