TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

Ni upuuzi Waislam kujilinganisha na Wakristo kielimu na sekta zingine wakati hawana miundombinu ya kutolea huduma hizo kama shule na hospitali! Acheni kulalamika bali wekezeni vya kutosha!!

Wewe muinjilist nan analalamika hapa baina yetu na nyinyi?

Umeusoma huo uzi na kuuelewa au unaandika kama umeshiba tu kitimoto?

Wa kwanza kulalamika ni nyinyi tena msivyo na aibu mnasema waislam wanapendelewa kwenye ajira pasi na data wala uthibitisho...

Mmekuwa mnapiga sana kelele mitandaoni kuwa sisi tunapendelewa hali ya kuwa ukweli mnaujua...sasa kama siyo kutengeneza chuki tusemaje?

Sisi tumechoka sasa na chuki zenu na tumeamua sasa kuwageukia na kuwaeleza kile ambacho nyinyi hamtaki kuelezwa kisha unasema tunalalamika?

Sisi tuwalalamikie nyinyi kama nan?

Lazima tuwaambie hii nchi ni yetu sote na siyo mali ya kanisa..

Maana mmejisahau kabisa kias kwamba mkiwaona waislam huko maofisn na hijjab zao au barakashia zao mnawaona kama Intruders...

Zama za kambarage zimekwishaa mkae chonjo sasa
 
Bado kama usawa unahitajika kujipanga ni muhimu na mpango ni miaka zaidi ya 10
 
Ni upuuzi Waislam kujilinganisha na Wakristo kielimu na sekta zingine wakati hawana miundombinu ya kutolea huduma hizo kama shule na hospitali! Acheni kulalamika bali wekezeni vya kutosha!!
Umeona wapi waislam wanalalamika kama chanzo kikubwa nyinyi kulalamika kuhusu NSSF..uwe na kumbukumbu kijana...tafti moja tu inaonesha mmepeana nafasi povu lakutokaa....mmechokoza wenyewe subirini fact zinakuja...wajinga kabisa nyie....
 
Na CEO wa TANESCO nae amejenga kanisa ofisini kama wewe ulivyo fanya kule nssf?


Siyo tuh kajenga Kanisa

CEO wa Tanesco kajenga Parokia kabisa hapo ofisin

Wewe huon hizo ajira wakristo tupuu kama kuna sherehe ya kipaimara vile...

Hovyo kbs na hakuna cha maana mnachofanya na dayosisi zenu huko serikalin zaid zaid ya wiz na ufisadi tuh

Big up Magufuli anavyowatumbua majipuu hayoo

Maana angekuwa muislam huyo mngekimbilia kwenye huruma za udini
.
Sasa huyo mkristo mwenzenu ngoja awanyoooshe sasa
 
Hii ni Dayosisi ya Usharika wa Tanesco aisee

Na wala siyo shirika...hii ni Usharika wa Tanesco Dayosisi ya ubungo Daaah....

Wamejaa utadhan kuna kipaimara?

Ha ha ha...
 
Unafact au porojo tuu...lete takwimu uthibitishe unayosema..alafu km ni hivyo hawasomi why mnalalamika kuwa wapo wengi NSSF?..km huna point kaa kimya pumbavuuuuuu weeeeee
Mbona kama unapanik Mkuu? Ukilinganisha Taasisi za Elimu huoni Kama hawa wenzetu walianza zamani elimu dunia? Ukulinganisha idadi ya taasisi zao za elimu dunia na hizo nyingine miaka 10 iliyopita huoni tofauti?
 
Haisaidii hamna mtu Mwenye akili timamu atamwajiri mtu kwa sababu ya dini yake wakati taasisi sio ya kinidini.
Lakini kwenye issue ya NSSF ilionekana watu wameajiriwa kutokana na dini zao na siyo qualifications zao.
Au ni halali kwako, haramu kwa mwenzio?
 
Dadaangu hebu tuliza vidole vyako usiniletee vidole juu kama muimba Taarabu, jisome hapo juu, tulia na unywe maji
dogo asalam aleikum..
hii jihad yote mpaka mishipa ya shingo yakutoka, povu na kuturushia mate makohozi humu; unapigania nini? ili na mimi niweke juhudi kama wewe nipiganie...
 
Semeni kwa haki Wakristo wana shule ngapi, vyuo vingapi, hospitali ngapi nk ukilinganisha na sisi Waislam. Hapo ndio jibu lilipo. WALA HAKUNA UBISHI HAPA. Data zitaamua
 
Ujinga mtupu, waislamu wengine nashindwa kabisa kuwaelewa, jamaa wametoa position hizo based na nani ana skills zinazofaa, ndio maana unaona kuna waislamu wengine wamechaguliwa, watu hamsomi na waliosoma hawajitokezi kuomba hizo nafasi alafu mnataka iweje, mnataka iwe 50/50? hehehe, stupid.
 
Mbona kama unapanik Mkuu? Ukilinganisha Taasisi za Elimu huoni Kama hawa wenzetu walianza zamani elimu dunia? Ukulinganisha idadi ya taasisi zao za elimu dunia na hizo nyingine miaka 10 iliyopita huoni tofauti?
Lete takwimu zinazoonesha kuna taasisi yeyote ya umma iliyo na wafanyakazi wengi wa kiislam wa kuteuliwa au kuajiliwa ili usiwe mfata upepo. ..ishu ya udini mmeileta nyie tena pale NSSF mbaya zaidi nyie ndio mpo wengi...alafu mnapiga domo kuwa NSSF wanapendelea waislam...muache kudanganya umma..
 
Benki kuu. Jipu limepulizwa baada ya kitumbuliwa. Angekuwa muislamu ...... Lakini kwavile ni mgala ka.fi.ri utasikia BOTni sehemu nyeti lazima JPM awe makini.

Inakuwaje mpaka sasa 13.3.2016 hajapayikana wa kuvaa viatu vya dr dau kilikuwa na uharaka gani?
 
Kama manavyojua NSSF imekuwa ikituhumiwa kuwa inaudini na kuna threads nyingi sana zinazungumzia hizo tuhuma kama huu uzi hapa chini. Ajabu hakuna aliyeleta ushidi wowote kuthibitisha tuhuma hizo

NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

Sasa kuna hizi tuhuma za udini TANESCO na kwa Jamiiforums style nawapa na Ushaidi huu hapa:

View attachment 329206

View attachment 329207


We abas hata uweke ushahidi kiasi gani bado dau ni jipu na lazma afungwe kwa wizi,udini ni zaidi ya alshabab maana alokuwa anaajiri tena kwa kutukana wakristu kuwa ni makafiri,utuwekee ajira za 2006-2015 kama ulivyoweza kuweka za Tanesco,ila ujue tu unajiumbua maana Tanesco wanaajiri wataalam ambao waislamu hawasomei,let's data za wasomi wa Umeme waislamu toka vyuo vinavyotambulika ulinganishe na wakristu,ishu ya Nssf wameajiriwa mijitu hata form four haijafika ckisa tu muislamu na ukitaka ukweli nenda ofisi ya Nssf fanya utafiti utaujua ukweli
 
Huku mnakoelekea iko siku mtamtaka hata moderator atoe idadi ya waislamu na wakristo hapa jf.Ila ukweli ulio wazi kwa wenzetu waisilamu kwenye upande wa maendeleo kwenye taasisi yenu mnakwenda mwendo wa kinyonga na sababu kubwa ni kwakuwa hamchangishani fedha za maendeleo. Kwa wakristo inakuwa tofauti kidogo kwani ni ukweli ulio dhahiri huku makanisani tunachangishana hela za maendeleo mpaka inakuwa kero na huku migogoro ni kitu cha kawaida kabisa. Ila niwaambie ndugu zetu waislamu mtakapoanza kuchangishana hela za maendeleo mjiandae na changamoto za migogoro isiyokwisha kwani fedha mwanaharamu. Hapo Mungu atawekwa pembeni na fedha itakuwa ndio kila kitu.

cc: Faizafox, the big show
usisahau na hazina ya taifa mnayogawana na serikali huku waislam tukiondokea patupu
 
Benki kuu. Jipu limepulizwa baada ya kitumbuliwa. Angekuwa muislamu ...... Lakini kwavile ni mgala ka.fi.ri utasikia BOTni sehemu nyeti lazima JPM awe makini.

Inakuwaje mpaka sasa 13.3.2016 hajapayikana wa kuvaa viatu vya dr dau kilikuwa na uharaka gani?


Alokuwa anaua shirika
 
Back
Top Bottom