TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

Ha haaaa hawa jamaa sijui wanakosa kazi au ni bao limewachanganya akili.
Yaan janaume limeshindwa kutumia elim yake kufanya research ata ya wananch wasio na vyoo safi serikali ikawasaidia..linafanya reseach ya wakristo na waislam...pumbav kabsa
 
Taarifa za uongo
Kama manavyojua NSSF imekuwa ikituhumiwa kuwa inaudini na kuna threads nyingi sana zinazungumzia hizo tuhuma kama huu uzi hapa chini. Ajabu hakuna aliyeleta ushidi wowote kuthibitisha tuhuma hizo

NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

Sasa kuna hizi tuhuma za udini TANESCO na kwa Jamiiforums style nawapa na Ushaidi huu hapa:

View attachment 329206

View attachment 329207
Uongo na zilizojaaa fitna, chuki na zenye malengo ya kulichafua Shirika la umeme na viongozi wake. Taarifa hizi ni miongoni mwa taarifa ambazo kwa muda sasa zimekuwa zikitolewa na kuchapishwa na baadhi ya vyombo vya habari hapa nchini zikijaribu kuwapaka matope viongozi wa wizara. Mwanzoni watu hawa walikuwa na personal attack kwa individual leader kwenye wizara baadae walivyoshindwa wakahamia kwenye issue kama hizi. Ikumbukwe kuwa Ajira zote ndani ya Tanesco kama zilivyo Ajira sehemu nyingine kwenye mashirika na taasisi nyingine serikalini hutangazwa na kusimamiwa na vyombo husika kwa maana utumishi kwa kushirikiana na wizara husika. Hasira za kukosa fursa fulani ndani ya wizara zisipelekee kuingiza chuki za kidini, ukabila au hali yoyote Ile inayoenda kinyume na taratibu na sheria za nchi. Kama Taifa tunapaswa kuwakemea na kuwaumbua watu kama hawa ambao siku zote wamekuwa wakilinyonya Taifa hili baada ya kuona juhudi nzuri za serikali ya awamu ya tano na viongozi wake sasa wametamalaki na kuchanganyikiwa.
 
Nasikitika sana kuwa mambo ya udini na ukabila yanapaliliwa sana na watu walioenda shule. Kama hali hii haitadhibitiwa itakuwa janga la Taifa huko mbeleni. Tulieenda shule tuwe mstari wa mbele kupinga mbegu zozote za ubaguzi katika ajira. Watu wapewe kazi kutokana na sifa na uwezo na si kwa kuwa anatoka dini fulani au kabila fulani.
mkuu ungepita na kule nssf ukaandika kama haya uloandika vinginevo we ni mnafiki na mdini
 
Vipi,tanesco imejaa wagalatia au wala halua,plz?tecno yangu haiwezi kuzoom!
Ni wagalatia tu ndo wamejaa tanesco lkn nyie wagalatia hamsemi kuwa tanesco Kuna udini!

Ila kwa kuwa NSSF waislam Wapo 30% kwenu huo ni udini,
 
Ww umesoma wapi mbona hata kuandika neno AJIRA huwezi, eti AJILA! duu
 
Ile issue ya Dau NSSF imeanzisha mada nyingine kuhusu TANESCO!!!, kumbe aliyeileta ile mada aligonga Ikulu!!. Dawa ni utafutaji wa elimu kwa udi na uvumba, mambo ya dini sio ya kutumika kama uhalalishaji wa mtu au jamii fulani kushindwa kupambana maishani. Cha kushangaza ni kwamba wadhifa wa Chief Secretary haujawahi kushikwa na muislam tangu tupate uhuru, lakini sijawahi kusikia malalamiko. Waislam wawili wamekaa Ikulu kwa kipindi cha miaka 20 lakini CS ameendelea kuwa mkristo.

Tuachane na hizi mada nyepesi za udini. Matatizo yetu ni makubwa na mengi, tunahitaji kuzalisha watafiti wengi sana. Umeme unawafikia watanzania wasiozidi asilimia 50. Yapo mengi ya maana ambayo bado hayajafanyika, zipo fursa nyingi tu ambazo bado hazijatumika vizuri. Huu uislam na ukristo ni sababu tu ya kuhalalisha kutopiga hatua kwetu. Waungwana tubadilike, maendeleo ya dunia hii wala hayatusubiri.

Nakubaliana nawe mkuu... Isitoshe at the end sio dini wala kabila ndio inayoenda kufanya kazi, bali ni elimu na ujuzi wa mtu.
 
sipendi mada hizi maana huwa hazipangwi zinatokea tu.tuachane na mambo ya udini tufocus kusaidia uchumi wa nchi yetu.pakuwa na umeme mzuri wanaofaidika ni wote.tuubge mkono juhudi njema na sio kuwasha mioto isiyo na maana
hupendi?[emoji23] [emoji23] [emoji23] ila ikija inayogusa waislamuishipa inawatoka
 
Back
Top Bottom