TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

Jamani waacheni wala NGURUWE wajazane kwenye hivyo viofisi, wao maisha yao ni hapahapa duniani, kwsho AKHERA ni wote motoni, so waacheni na maisha yao mafupi ha 50 -60 yrs, hali wanayokwenda kukutana nayo kesho sio mchezo, ni viumbe wa kuhurumiwa sana, i wish wangejua kuwa UKRISTO sio DINI, bali ni ubunifu tu MWANADAMU
Umeshawahi kufika akhera?
 
Yan hizo posts ukiona waimba kwaya tupuuh...

Duh mimi nasema wacha tuh Nssf waitizame kwa jicho baya kwa kuona baadh ya barakashia pale maana wamezoea sehemu zingine kujaa wao tuh kama wanafungua parokia au dayosisi...

Af cha ajabu hakuna cha maana wanachofanya zaid zaid ya wizi wa fedha za umma tuh na kukimbilia kutoa sadaka kwa gwajima au mzee wa upako...

Sasa Safari hii na magufuli huyu anavyowafanyia ukaksi mbona watajutaa?

Sadaka huko kanisani lazima zipungue
 
Tanesco wainjilist tupu wamejaa utadhan kuna parokia au dayosisi aisee daah

Mfumo kristo noma sana
 
Lengo la kusema fulani ni mkristo au muislam ni lipi haswa?. Mnataka huyo anayetambuliwa kwa dini yake aache kazi anayoifanya au afanye jambo gani kwa sasa?. Kwanini jamii ya kibongo imejaa walalamikaji badala ya watu ambao ni constructive?. Kuna wakristo waliofunga ndoa na waislam, kuna waislam waliofunga ndoa na wakrito, hawa mnataka waishi vupi na wenza wao wa ndoa?. Kwanini Tanzania iwe ni nchi y akipumbavu wakati Mungu ametujalia rasilimali za kila aina?. Kwanini tuaendeleza ujinga katikati ya utajiri mkubwa tulionao?.

Tupo milioni zaidi ya 45 lakini wapo wendawazimu ambao wanajifanya kana kwamba wanayo haki ya kuongelea upuuzi wa udini, hawa sio wa kufumbiwa macho hata kidogo, lazima tukomae nao na tuwamalize kiakili, they are the real bunch of unknowns.
 
Tanesco wainjilist tupu wamejaa utadhan kuna parokia au dayosisi aisee daah

Mfumo kristo noma sana
Ngugu yangu unaeneza kansa ya udini, haiwezi kukusaidia, sana sana utakuja kuonekana kama mtu anayeongea nonsense. Rudi msikitini, weka sawa mazingira ambayo yatawasaidia vijana wengi waache kufikiria kuoa wake wengi wakati ahawana uwezo wa kuwalisha na kuwavisha. Nakushauri utazame mambo mengi kabla ya kuongea ukiwa unatawaliwa na mihemko.
 
  • Maaskofu sadaka zikipungua huko muwaelewe waumin wenu maana magufuli kaziba chochoro zoote za wizi huko serikalin
 
  • Maaskofu sadaka zikipungua huko muwaelewe waumin wenu maana magufuli kaziba chochoro zoote za wizi huko serikalin
 
Hilo unalolisema lingekuwa la maana pale ambapo waislam walipokawa wanachafuliwa na tuhuma kama hizo na wagalatia wenzako kuhusu hoja ya Udini Nssf...

Hukuleta Rai kama hii

Tunachofanya sisi ni kuwaonesha kitu kilichopo kama mlivyokawa mnasema nyinyi.

Tena sisi Tunasema kwa ushahid sasa.

Tulia ukweli uwekwe wazi
Lengo la kusema fulani ni mkristo au muislam ni lipi haswa?. Mnataka huyo anayetambuliwa kwa dini yake aache kazi anayoifanya au afanye jambo gani kwa sasa?. Kwanini jamii ya kibongo imejaa walalamikaji badala ya watu ambao ni constructive?. Kuna wakristo waliofunga ndoa na waislam, kuna waislam waliofunga ndoa na wakrito, hawa mnataka waishi vupi na wenza wao wa ndoa?. Kwanini Tanzania iwe ni nchi y akipumbavu wakati Mungu ametujalia rasilimali za kila aina?. Kwanini tuaendeleza ujinga katikati ya utajiri mkubwa tulionao?.

Tupo milioni zaidi ya 45 lakini wapo wendawazimu ambao wanajifanya kana kwamba wanayo haki ya kuongelea upuuzi wa udini, hawa sio wa kufumbiwa macho hata kidogo, lazima tukomae nao na tuwamalize kiakili, they are the real bunch of unknowns.
 
Sasa hizi ajira za Tanesco wakristo kujazana kias hiki walikuwa wanapeana makanisani au?

Inasikitisha sana hii inchi ilipofikia kwa kweli.
 
Mkuu ungebandika na vyeti vya ubatizo ili tuamini kama kweli ni wakrsitu mana wengine wana majina ya kiasilia sijui y wanakuwa wakristu na sio waislam au wapagani
 
1.tafuta takwimu za kwako ambazo ni sahihi kisha uziweke hapa
2. Si kwa idadi hyo yaani muislamu 1 shirika zima?? Sio hoja eti waislam kuwa hawajapata fursa ya kusoma ebu tuangaze huko vyuoni ina maana wote wale hufeli na kuishia mtaani??
Mtake msitake huo ndo ukweli wa mambo ulivyo



Elimu elimu elimu mnashinda.madrasa mnategemea mshindane na cream za.kaizerege.na st francis???
 
Wakati wakristu wanapigania kujenga makanisa na mashule/hospitali muda huo huo waislamu wanasombana na.malori kwenda kuwahubiria wenzao kuwa Yesu sio Mungu

Elimu
Elimu
Elimu
Msitegemee kushinda madrasa alafu mcompete na upande wa pili
 
Elimu elimu elimu mnashinda.madrasa mnategemea mshindane na cream za.kaizerege.na st francis???

Siyo kiivyo.

Sasa hao waislam mnaolalamika hapa kutwa kucha kuwa wamejaa Nssf imekuaje wasipatikane huko Tanesco?

Au hadi waje na misalaba shingon kweny usail ndipo muwachukue?

Roho mbaya sana
 
hizo ndizo zenuu

Sehemu mkijazana nyiny kama mnaanzisha parokia mnasema kwamba waislam hawana shule

Ila sehemu mkiona kuna muislam mmoja kama Mfano Nssf mnasema kuna udini...ndiyo nin sasa?

Af wasomi mtakuwa nyinyi bwana majipu tuh?

Shirika linawafia hilo kwa kuendekeza wiz.

Muhando alikuwa DG hapo Tanesco Tenda za shirika anagawa kwa mkewe...

Hamna mnachojua zaid ya kuipa pesa na kupeleka sadaka kwa gwajima tuh

Hamna lolotee...

Na Ngosha Magufuli Atawasulubu sana safari hii majipu chungu nyinyi
Wakati wakristu wanapigania kujenga makanisa na mashule/hospitali muda huo huo waislamu wanasombana na.malori kwenda kuwahubiria wenzao kuwa Yesu sio Mungu

Elimu
Elimu
Elimu
Msitegemee kushinda madrasa alafu mcompete na upande wa pili
 
Toka lini.waislam wakaongoza.kwa elimu mkiu???

Nyinyi elimu zenu wakristo ni nuksi tu kwa taifa

Wasomi wenu kama kina Adrew chenge wamebobea kwenye sheria na kulitia hasara taifa

Mkiwa na Maprofesa kama Tibaijuka balaa vile vilee wizi wa mali za umma tuuh

Ndiyo maana taifa hili maskin shauri ya majipu kama nyinyi na wasomi wenu wa kanisa.

Hamna tija kwa taifa.
 
Siyo kiivyo.

Sasa hao waislam mnaolalamika hapa kutwa kucha kuwa wamejaa Nssf imekuaje wasipatikane huko Tanesco?

Au hadi waje na misalaba shingon kweny usail ndipo muwachukue?

Roho mbaya sana


Mkuu mngeweka juhudi kwenye
Elimu
Elimu
Elimu
Nssf ndio bila kanzu.na baibui hupati hata field i know this throught my time in College!!ukweli wakristu walishasoma kitambo na bado wanasoma haya fair competition ikiitishwa waislam watakuwa wachache tu refer hata.makabila yalojaa wasomi ni yale dominated na wakristu
Wahaya
Wachaga
Wanyakyusa
Wapare
Wakurya
Wajita etc
 
Back
Top Bottom