Takwimu za Kikwete jamani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takwimu za Kikwete jamani!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by zumbemkuu, Sep 11, 2010.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kwa wana JF, hivi kikwete alivyosema kwamba CCM imejenga maabara kubwa na ya kisasa ktk hospital ya Bombo Tanga na hakuna kama hiyo popote dunian, ya kwel hayo?
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Zimejengwa lini?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kujengwa inawezekana lakini hapo kwenyered ndo penye utata.
     
  4. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyo niliyombold kwa rangi ya Blue ni mtembezi sana.....keshatembea almost ulimwengu wote huu..Anajua tofauti kati ya Tz Vs Rest of the world... Hakuna chochote ambacho ni cha kujivunia hata Tanzanite ambayo inasemekana ipo Tz tu inaonekana kenya na Sauzi ndo wazalishaji wakubwa.....Hakuna ambacho kaanzisha huyu Bwana...kila kitu yeye kaendeleza, Sio creative enough.....
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,807
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    ni bombo ya tanga au ulaya??? maabara ya bombo haifikii hata ya kule konsolata ikonda wilaya ya makete!!!!!!

    its a bad joke mazee... lab nzuri hapa bongo zimejengwa na abbott funds na mkakati mkubwa zaidi ni kuweza kuleta regaents na mashine zao pamoja na csr under philanthropy deed

    nyingine kuna pesa ya glbal fund ambayo hata kama ingekua serikali ya DP hizo pesa zingekwenda

    jokes aside JK
     
  6. coby

    coby JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 342
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni maabara za kawaida sana zimejengwa na zingine zinaendelea kujengwa katika hospitali zote za mikoa Tz bara only Dar zipo 3 (Ilala, mwananyamala na Temeke hospitals). Mradi huo unafadhiliwa na shirika binafsi la utafiti wa madawa kutoka Marekani (Abbott fund)
    Inasemekana hilo shirika linawekeza ktk maabara pamoja na clinics ili kufanya utafiti wao wa madawa. Kuna uwezekano mkubwa waTZ tukafanywa specimen za majaribio ya madawa ya hao jamaa mara watakapoanza ku-operate!!!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,807
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    wanauza mashine na reagents zao pia kupata exemptions under the "hisani" avenue
     
  8. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 715
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nadhani Mkuu pale aliteleza!
     
  9. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,712
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    more ammunition for Chadema and Dr Slaa.....:smile-big:
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hajateleza. Ni scope ya uelewa wake.
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,494
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    alikuwa anatania tu
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Hakuna maabara yoyote iliyojengwa Bombo wala sehemu nyingine ya Tanga. Pale Bombo umefanyika ukarabati wa maabara ya zamani kwa kutumia pesa kutoka Abbot Funds kama walivyosema wachangiaji wengine. Pia kuna maabara ya NIMR (kwa kazi za utafiti) jirani na hospitali ya Bombo. Kati ya hizo hakuna maabara hata moja ambayo imefikia viwango vya kuitwa maabara ya kisasa katika vigezo vya dunia. Hata hivyo kwa kuwa Watanzania wamefanywa ndondocha basi wanaweza kuamini upuuzi kama huo. Yaani kama kweli kasema hivyo basi JK yuko hoi bin taaabani. Anahitaji kuonana na tabibu haraka iwezekanavyo!
     
  13. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imejenga au itajenga?? Nafikifi hiyo ni ahadi mpya!!
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Hakukosea. Alimaanisha Maabara ya Makamba na Sheick Yahya Hussein.

    One of it's kind na kweli hamna duniani.
     
  15. a

    analia Member

    #15
    Sep 12, 2010
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh makubwa. mi naona haya yote yameletwa na maendeleo ya simu za mkoni. kwa sasa tunawauliza bibi zetu vijijini mambo yanavyokwenda. safi sana utandawazi. dr slaa hoyee
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtasikia mengi kwani watanzania wanapenda porojo kama za JK
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    By theway na yenyewe ni ya kisasa kiasi kwamba HAIIONEKANI kama wale walinzi wa mheshimiwa alio pewa na Dr. Yahya.
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Unajua katika maisha ni lazima uwe umeona MOJA ili kujua kuwa MBILI ni kubwa kuliko moja, Sasa kwa hao nduu zanu wa mombo hawajawahi kuona maabara ya zamani ilikuwa imechoka mbaya leo ukiikarabati ukawaletea hata microscope kitu ambacho hawajawahi hata kukiona kwa vyovyote ukiwahambia kuwa hiyo maabara hata ULAYA HAKUNA AMNA ATAKAYE BISHA!
     
  19. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watanzania 2010 hatudanganyiki
     
Loading...